What's new

[Chia sẻ] Lặn biển Cù lao Chàm

Heo_gay

Phượt thủ
Bài viết về Cù lao chàm thì tớ up lên cũng nhiều òi, cơ mà riêng phần lặn biển thì đánh giá là dịch vụ rất thú vị ở Cù lao chàm. Nếu các pạn thích lăn kiểu như trong mấy cái phim khám phá đại dương, tức là 1 mình 1 bình khí, chân nhái, mặt nạ lặn sát con cá voi thì giá là 1.500.000 cho 1 người. yên tâm sẽ có cao thủ trên cây đu đủ đi theo bảo đảm an toàn cho bạn. Kiểu 2 là đội 1 cái mũ nặng ỳ, to đùng để đảm bảo thở tốt và các bạn đừng tin vào mấy bức ảnh, cái khu đi bộ dưới biển đó bé tí thôi, bước mấy bước đã hết rồi, giá cho gói này là 800k cơ, đắt lòi kèn. Kiểu 3 tớ nghĩ là thích hợp với dân phượt nhất, đội mỗi cái mặt nạ mặc áo phao thuyền sẽ chở ra bãi lặn, ngay gần bãi Làng thôi, quan trọng là họ hướng dẫn và bảo vệ bạn khỏi về bằng ảnh, giá 150k nhé.
Nếu có leader bơi giỏi, nhóm có thể tự mang kính lặn và áo phao đi ra đó, và tự tổ chức lặn, cái này theo tớ rẻ nhất cơ mà nhóm cần có người có kinh nghiệm biển chút là ổn.
Các bạn xem clip lặn biển Cù lao chàm do tớ quay đi nè, nhìn cho nó bớt nóng, giá mà mấy xếp nhà tớ lắp cho cái điều hòa thì mát biết mấy. Cần kinh nghiệm giề về Cù lao chàm cứ ới tớ nhé, số tớ trên avatar
https://www.youtube.com/watch?v=LcgYXlLlPLY

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back