What's new

Lang thang miền quê ven biển Khánh Hòa và Phú Yên

vâng mình là dân chụp ảnh thương mại chuyên nghiệp còn cái này mình chụp chỉ để xã tress 2 cái không liên quan nhau. Thank :)

Re: Lang thang miền quê ven biểnKhánh Hòa và Phú Yên

Oh cảm ơn bạn đã bổ xung giúp tên địa danh rất nhiều ! Miễu Chuột này là không gian đồng quê mà mình thích nhất từ trước tới giờ khi phượt dọc duyên hải miền trung....hy vọng đô thị hóa đừng tới nơi này vì mỗi mùa ở đây có 1 sắc thái thay đổi rất hay
gởi tặng bạn 1 tấm mình chụp cũng khá lâu rồi tại nơi này nhé....quê hương bạn đẹp lắm

Ảnh này đẹp quá

lần này mình mời các bạn xem đoạn clip chủ yếu bằng flycam mà team mình đã quay trong chuyến dã ngoại cùng gia đình ở vùng biển này
Chúc vui

https://youtu.be/KSQrzbVD6gE

Cái video này của bác đẹp quá. Bác cho em hỏi là flycam này có phải xin giấy phép gì không? Và trong khi nó bay thì cái camera có thể quay các phía theo điều khiển của mình đúng không ạ? Và ngoài hình ảnh thì camera có thu được âm thanh không bác, em thấy trong video có tiếng sóng biển thì có phải là âm thanh thật của lúc đó không?

Cái video này của bác đẹp quá. Bác cho em hỏi là flycam này có phải xin giấy phép gì không? Và trong khi nó bay thì cái camera có thể quay các phía theo điều khiển của mình đúng không ạ? Và ngoài hình ảnh thì camera có thu được âm thanh không bác, em thấy trong video có tiếng sóng biển thì có phải là âm thanh thật của lúc đó không?

Tuỳ vùng phải xin giấy phép, trong vùng cấm bay thì các flycam hiện đại sẽ bị mất sóng do quân đội phá sóng nên phải bay mù
Tuỳ dòng flycam mà camera điểu khiển chung hoặc độc lập
Camera này không thu được âm thanh, tất cả mình thu wildlife hoặc làm lại hết từ đầu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,436
190,081
Latest member
anpham123
Back