What's new

[Chia sẻ] Lập hội đạp xe vòng Hồ Tây

Sachi

Phượt tử
Dear mọi người,

Mình ở Hà Nội, lập topic này để kêu gọi team đạp xe vòng Hồ Tây các buổi tối hoặc vào cuối tuần. Dịp này đang mùa Sen, sáng sớm cuối tuần đạp xe dạo hồ ngắm Sen hay tối tối trăng thanh gió mát lượn lờ ở đây thì tuyệt :D. Hoặc là có team nào sẵn rồi thì cho mình tham gia với. Many thanks :).

Ủa không ai đạp xe Hồ Tây sao :((. Yên tâm mình là thành phần nữ không bánh bèo vừa nghiêm túc vừa nhí nhố, thích thơ ca nhạc họa/ đàn hát, chém gió tốt, có tính giải trí cao/ mua vui tốt :)). Lập kèo các thể loại có thể kết giao bạn bè bốn phương có hội đi chơi đi cà phê ọp ẹp, thể dục thể thao nâng cao sức khỏe. Thanh niên bốn biển gia nhập cho xôm tụ đi :((

Anh chị em độp thủ hầu hết sinh hoạt trên các group FB rồi, bác có thể lên đó kiếm
hoặc pm e đạp cũng đc
P/s: e thích đạp ba cầu (Nhật Tân - Đông Trù - Long Biên) hơn, hoặc nhẹ nhàng thì làm vòng cầu Nhật Tân vừa thoáng mát vừa rộng rãi

Hi bạn, anh chị em độp thủ dân chuyên hơn rồi mình cũng có tìm hiểu mà không theo được :D. Mình kiểu thích thì đi, đi vài vòng thể dục thể thao vậy thôi chứ chưa chinh phục bằng xe đạp được :((. Cũng mong lắm rèn luyện đủ tầm để mà bám càng các hội. Cảm ơn bạn mình sẽ inbox để xem hôm nào được thì đi nhé :D.

Mình có hội đạp cố định sáng chủ nhật quanh Hồ Tây được khoảng gần 2 tháng nay, cho ae dần quen nhịp độ. Sang tháng định đi tổ chức buổi ngoại thành cho thanh đổi không khí, ace có thể cân nhắc tham gia :v
Trang của nhóm https://www.facebook.com/HoiXeDap/

Last edited:
Bạn Sachi cho mình nhập hội với nhá. Mình cũng mới mua cái xe tập cho giảm cân mà đạp một mình cũng hơi chan chán :3

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back