What's new

Leo Fanxipan đón Năm mới tai đỉnh đêm 31-12-09

Status
Not open for further replies.
Tui mình lên chưong trình đón giao thừa tết dương lich đúng giờ giao thừa tại đỉnh Pan. Đặc biệt mang theo chảo vệ tinh kết nối băng thông rộng sử dụng Camera ip truyền anh video truc tiếp lên net ban nào quan tâm Pm nhé

CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE KHU VỰC HÀ NỘI

Khu vực Hà Nội. Phuot café, 36 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội. Lúc 20h giay tommy, chủ nhật, ngày 18/10/09.
Mục đích:
- Thông báo các nội dung của chuyến đi. (xem các ảnh, slide, clip về các hành trình Fansipan, nhận chương trình tập luyện, chương trình trek trên Fan sơ bộ…)
- Gặp gỡ, nói chuyện và bàn bạc các công tác liên quan.

Last edited by a moderator:
Tui mình lên chưong trình đón giao thừa tết dương lich đúng giờ giao thừa tại đỉnh Pan. Đặc biệt mang theo chảo vệ tinh kết nối băng thông rộng sử dụng Camera ip truyền anh video truc tiếp lên net ban nào quan tâm Pm nhé

Nghe thú vị đây... Bạn plan kế hoạch và kinh phí đi nhé.. Mình ở sì gòn thì đi như thế nào..

Bạn ơi, tớ thấy bạn lên phương án nhưng mà chẳng thấy có lịch trình và kinh phí gì, mà có sự tập tành trước khi leo không? Tớ cũng ngấp nghé phát. Mong bạn cho cái lịch trình cụ tỉ lên nhé.
Cảm ơn bạn.

TB: Tớ cũng ở HN

Lich trinh chi tiet minh chua lam, chi bit quyet tam nhu vay, vi minh con ban chuyen di Lao cuoi thang 10, minh muon chuyen hinh anh truc tiep bang ve tinh vao net, minh dang lien he nen chua the len lich trinh cu the. Con ve van de kinh phi thi rieng chuyen truyen bang ve tinh kinh phi do cua la cua minh, chi can cac ban tham ra co mat va ung ho minh la dc, mot lan nua xin chan thanh cam on tat ca cac ban.

Lich trinh chi tiet minh chua lam, chi bit quyet tam nhu vay, vi minh con ban chuyen di Lao cuoi thang 10, minh muon chuyen hinh anh truc tiep bang ve tinh vao net, minh dang lien he nen chua the len lich trinh cu the. Con ve van de kinh phi thi rieng chuyen truyen bang ve tinh kinh phi do cua la cua minh, chi can cac ban tham ra co mat va ung ho minh la dc, mot lan nua xin chan thanh cam on tat ca cac ban.

Mình ở SG .. Bạn đi từ đâu vậy.. Cho mình địa điểm khởi hành để còn biết thời gian mà sắp xếp nữa..

Ở Lào bạn nhớ ghé Luong Phabang hen.. Ở đó phong cảnh thiên nhiên tuyệt đẹp hơn Vien nhiều..

Cám Ơn bạn . mình xuất phát từ Hn. trong chương trình đi lào mình có lich ở Luong 2 ngày

Cám Ơn bạn . mình xuất phát từ Hn. trong chương trình đi lào mình có lich ở Luong 2 ngày

Ack ack.. Thế mình phải bay ra Hanoi rùi... Kinh phí hơi bị nhìu đây..:(:(:(
Để mình xem lại có gì sẽ báo với bạn..

Bạn Gpmst này viết mấy dòng mà dấu má không xong, phản cảm quá, như ăn cơm có sạn í :(

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,557
190,123
Latest member
Clayjenson
Back