What's new

[Cung TM] Leo núi bà Đen kết hợp dọn rác( lần 2)

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Tối t5_ngày 1.10 lúc 19h tập trung tại cổng doanh trại quân đội gần bx An Sương
Đúng 19h30 xuất phát (ai đi trễ hẹn nhau chân núi nha)
sdt của mình :0128 6211 462 (Quân)
cung đường:Leo đường chùa xuống cột (có thể ngược lại tùy thời tiết)
Mục đích :Dọn rác trên đỉnh núi (chôn.phân loại,đốt rác...)
Chương trình dự kiến :10h bắt đầu leo_đến nơi lúc 1h sáng,ăn uống BBQ(cần 1 bạn đạo diễn cái này)_sau đó ngủ nghỉ đến 6h sáng dậy săn mây và dọn rác đến 9h xuống núi.12h nghỉ ngơi tại chân núi.2h xuất phát qua Tòa thánh Tây Ninh đú đởn chụp hình đến 4h về Sài Gòn.
dụng cụ mang theo:bao tay nhặt rác,bịch đựng rác,đồ dùng cá nhân,ai có lều mang theo nha ,mùa này hay mưa nên mang theo áo mưa...ai chưa leo lần nào tham khảo dụng cụ nên mang theo trên web nha
hiện tại đang cần 1 bạn dạo diễn món ăn BBQ,mình có bếp cồn rồi.chi phí khoảng 50k/.ng.
ps: Vì đây là cung leo núi kết hợp dọn rác nên các bạn cân nhắc kĩ trc khi tham gia.
ai đi để lại tên+ sdt+ôm hoặc xế hoặc full xe để mình tiện liên lạc nha.

Đi thứ 5 là ngày làm việc mà bạn, hơi khó cho các bạn tham gia. Sao bạn không chọn cuối tuần ? Nếu thứ 7 thì sẽ đông nhóm tham gia dc ah .

Đi thứ 5 là ngày làm việc mà bạn, hơi khó cho các bạn tham gia. Sao bạn không chọn cuối tuần ? Nếu thứ 7 thì sẽ đông nhóm tham gia dc ah .

t7 cn dc thì đẹp,nhưng công việc của mh lại đi làm 2 ngày đó tuần này. :( :( dc nghỉ ngày t6 thôi.

T7 và CN rất nhiều nhóm lên đó chơi rất khó dọn rác khi mọi ng đang chơi trên này.

t7 cn dc thì đẹp,nhưng công việc của mh lại đi làm 2 ngày đó tuần này. :( :( dc nghỉ ngày t6 thôi.

T7 và CN rất nhiều nhóm lên đó chơi rất khó dọn rác khi mọi ng đang chơi trên này.

Đọc plan của bạn nên mình cũng rủ nhóm đi leo Bà đen dọn rác :), tối thứ 7 lên, sáng CN dọn trên đỉnh xong rồi xuống.
P/s: Nhiều nhóm chơi thì càng tốt chứ sao, rủ các bạn dọn chung luôn. :)

Đọc plan của bạn nên mình cũng rủ nhóm đi leo Bà đen dọn rác :), tối thứ 7 lên, sáng CN dọn trên đỉnh xong rồi xuống.
P/s: Nhiều nhóm chơi thì càng tốt chứ sao, rủ các bạn dọn chung luôn. :)

bữa đó lên có thấy 2 bao trên đỉnh ko ? :D :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,191
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back