What's new

[Chia sẻ] Leo núi Tam Đảo vào dịp cuối tuần (8/2009)

Bọn em lên Tam Đảo vào Chủ Nhật vừa rồi ,không phải vào những khu resort ,không phải vào những khu nghỉ dưỡng cao cấp mà là đi vào ...rừng và leo núi :D
Mục đích chính của chuyến đi là muốn chinh phục những đỉnh cao của dãy núi này :
Vì thế này nên người ta mới gọi là Tam Đảo đấy ạ :p

Đi tưởng là dễ dàng nhưg thật sự là không phải thế.Trời mưa nên đường trơn ,có những đoạn dốc thẳng đứng ,chỉ còn biết bám hay tay vào rễ cây mà leo lên
Nghỉ dọc đường

mr Happyman

Đấu tranh với những đợt gió lạnh thun người

"Từng cơn gió khẽ vô tình...một mùa đông ,em đứng đó một mùa đông êm đềm " :p

Bù lại những vất vả trên đường đi ,khi lên đến đỉnh thứ nhất,bao nhiêu mệt nhọc tan biến mất ,tất cả cùng hét lên và ngắm đất trời bao la :D.Thật tuyệt vời các bạn ạ ,lần đầu tiên đi chơi em có cảm giác sung sướng tột độ như thế này :D
Ảnh trên đỉnh :

Last edited:
Giá mà bạn chú thích thêm là bạn đang dứng trên đỉnh nào của hai đỉnh còn lại (tớ nhìn thấy cột truyền hình rồi)

Giá mà bạn chú thích thêm là bạn đang dứng trên đỉnh nào của hai đỉnh còn lại (tớ nhìn thấy cột truyền hình rồi)

Đây là ảnh đứng trên đỉnh thứ hai bạn ạ .Đỉnh thứ hai tớ sẽ post sau vì mạng chậm quá chưa upload được.Đỉnh thứ ba tiếc là chưa có thời gian để lên do đi trong ngày ít time quá :((.9h bắt đầu leo thế mà đến gần 5 chiều mới về được vị trí cũ .
@Không biết có bác nào leo lên đỉnh thứ ba chưa nhỉ .

---------------------------
Hấp tấp quá post nhầm .Đây là ảnh đỉnh thứ hai :)) :">.Sorry bác nhiều :p

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,553
190,117
Latest member
Winston_Ng
Back