What's new

Lời mời từ Phuot Cafe - 36 Kim Mã, Hà Nội.

Tùng: đừng đùa, cỡ tay của chú chưa châm được thuốc với cái điếu của anh đâu.
walkman: Y như bọn bạn hay hỏi: Sapa đẹp ko?. Có người bảo đẹp, có người không. Cứ phải mục sở thị.
Tiny: Mùa Đông thì tớ có gượu đãi bạn.
Quán nhỏ, chưa đẹp, chưa ngon nhưng tràn trề ấm cúng và tình cảm.

Tùng: đừng đùa, cỡ tay của chú chưa châm được thuốc với cái điếu của anh đâu.
walkman: Y như bọn bạn hay hỏi: Sapa đẹp ko?. Có người bảo đẹp, có người không. Cứ phải mục sở thị.
Tiny: Mùa Đông thì tớ có gượu đãi bạn.
Quán nhỏ, chưa đẹp, chưa ngon nhưng tràn trề ấm cúng và tình cảm.

Hấp dẫn ghê...chiều nay qua ngay (beer)..À quên nhỡ quên ví có chịu đc ko?=))

Lưu ý địa danh này khi có dịp ra Hà nội.
Thích anh chủ quán có discount cho anh em phuot thôi. Hehe
@vuthanhminh: đề xuất ý tưởng tiếp viên hỏi khách vãng lai hay khách từ 4rum. Nếu có cho cái nick để gọi. Sau đó tiếp viên ghi và gọi bàn (dí dụ):
1. cvn: đen đá
2. black: chanh muối
3. anhgia: xí muội
4. linhevil: soda chanh đường
5. tichuot: sữa ... bầu có thêm tí phê (... cà phê) :))
...
Nhìn có cá tánh lắm lắm (c). Phải tạo phong cách rất riêng và sự ủng hộ của anh em thì quán sẽ xôm thôi. Ăn nên làm ra thì chủ quán mới lang thang thoải mái. Tí ý tưởng chân thành góp ý chủ quán

Last edited:
Cụ Lang: Củm ơn cụ. Quán này từ khi bắt đầu, mọi ý tưởng, thiết kế, thi công đều 1 tay em hì hục ngày đêm. Sau 10 ngày thì quán xong. Về phong cách thì em ứ có cái khái niệm nào mà chỉ ném lên tường những cái gì mình thích. Iem cũng hem biết nó có đáng được gọi là phong cách ko nữa. Quan trọng là anh em đến cảm thấy sướng là mong muốn lớn nhất rồi ợ.

Sẽ thực hiện ngay ý tưởng của cụ về vụ này.

Cụ Lang: Củm ơn cụ. Quán này từ khi bắt đầu, mọi ý tưởng, thiết kế, thi công đều 1 tay em hì hục ngày đêm. Sau 10 ngày thì quán xong. Về phong cách thì em ứ có cái khái niệm nào mà chỉ ném lên tường những cái gì mình thích. Iem cũng hem biết nó có đáng được gọi là phong cách ko nữa. Quan trọng là anh em đến cảm thấy sướng là mong muốn lớn nhất rồi ợ.

Sẽ thực hiện ngay ý tưởng của cụ về vụ này.
Ai hỏi thì phán liền .... nghệ thuật sắp đặt. Mới lần đầu nên chưa thấm thì các anh chị cứ ghé quán em nhiều, sẽ "cảm" được nghệ thuật nó ntn :)) (đếm tiền đã tay nhỉ). Oke cứ bảo vậy vì dân nào art art hay nói thế :LL

Vụ này chuẩn cụ ạ. Một số đồng chí đến cũng bẩu rứa. Chẹp, sau vụ này em chuyển sang nàm nghệ thuật. Quyết ròi!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back