What's new

LOMBOK 18-24/02/2014 cần đồng hành tiết kiệm tiền phòng và tiền di chuyển

LOMBOK 18-24/02/2014 cần đồng hành tiết kiệm tiền phòng và tiền di chuyển

Biết là cận ngày, nhưng hay không bằng hên, lỡ có bạn nào đó đang ở đây trong thời gian này thì sao? Vé mình có rồi, chương trình thì tùy hứng không bắt buộc vì LOP không lớn lắm, chủ yếu là tung tăng diving, trekking và relaxing. Mình onl trên phuot.vn thường xuyên, nên các bạn có thể inb cho mình. Hi vọng được đồng hành.

Re: LOMBOK 18-24/02/2014 cần đồng hành tiết kiệm tiền phòng và tiền di chuyển

Bạn có sdt ko , sdt của mình 0975808522 ly
Mình được nghỉ từ 17-25 nên cũng muốn đi đâu đí chơi, đang định đi Campuchia thái mà không biết như thế nào và llịch trình sao

Re: LOMBOK 18-24/02/2014 cần đồng hành tiết kiệm tiền phòng và tiền di chuyển

Chương trinh mình sẽ đi 3 cái đảo được coi là "Ớt hiểm" của Indo: Gili Trawangan, Gili Meno và Gili Air. Nghỉ 2 đêm ở 1 trong 3 đảo trên. Sau đó trekking quanh khu vực núi Rinjani. Lịch trình lúc trước mình định sẽ tắm nước nóng trên núi, nhưng do vừa bị té xe, nên chắc bỏ kế hoạch leo núi. Trekking khu vực xung quanh núi và có thể homestay ở đây. Mình có tất cả 4 đêm ở Lombok, nên tùy khu vực nào vui, trong lành mình sẽ ở lâu hơn. Chủ yếu biển là chính.
Giá mình vừa check trên AA trong thời gian này nếu bạn bay quá cảnh ở Kul là khoảng 350$ cho cả 4 chuyến; hoặc bạn có thể bay hướng Donmuong (DMK-DPS) vì hình như nó đã mở vé 5RM; hoặc bạn có thể bay Tigerair hướng Sing, giá cũng là 350$. Thân ái

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back