What's new

Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

Status
Not open for further replies.
Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Các bạn kiểm tra lại thông tin đơn hà

Oh, bạn cancerxinh ơi.

Mình đăng ký và đã chuyển khoản theo các post 18, 98 và đã được confirmed theo post 100 mà sao hem thấy có trong danh sách chốt đơn hàng nhở ? bạn kiểm tra lại giúp mình nhé. Thanks
bạn ở ngay số 1 đó tuananhGTVT (mình coppy nick bạn chuyển khoản cho mình mà)

Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Các bạn kiểm tra lại thông tin đơn hà

Mình carelessat12: Số 101 trong đơn hàng, bôi vàng là sao hả bạn? Tớ đký Áo nữ/ 1M/ Không cổ nhé.

Mình carelessat12: Số 101 trong đơn hàng, bôi vàng là sao hả bạn? Tớ đký Áo nữ/ 1M/ Không cổ nhé.
là vì mình k thể tìm đc # bạn đăng kí lên note lại cho đỡ quên:D. tks bạn

Xin nhỗi cho e hỏi xíu hôm trước E có ghé quán chị Mơ đăng kí và đóng tiền rồi, tên cunmap_lovely và đóng cho markpro đăng kí stt 54 trong danh sách luôn,mà check trong list này ko có,hay đây chỉ là những người chuyển khoản thôi ạ???

Ớ em xin nhỗi tập 2, mắt tròn mắt dẹt vào nhầm hàng rồi

Lần sau có muốn nói thì phải nhìn cho kỹ nhé cún, là "Miền Bắc" đấy :))
Ớ em xin nhỗi tập 2, mắt tròn mắt dẹt vào nhầm hàng rồi

Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Chú ý: PHẢI THANH TOÁN và chốt đơn hàng trước 15/7/2012

Đăng kí lại số lượng và size với mình nhé, nhanh lên trưa nay mình chốt sổ rồi

Hichic. Em đi làm cả ngày bây giờ mới vào đc. Em đăng ký 1 áo nam ko cổ size S và 2 áo nữ ko cổ size M nhá. Hi vộng bây giờ vẫn kịp. Thanks bác nhiều

Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Chú ý: PHẢI THANH TOÁN và chốt đơn hàng trước 15/7/2012

Bạn check lại số lượng giúp mình với, nếu tổng số áo như bạn đăng kí thì thiếu mất 1 áo người lớn k cổ đấy

Sorry mình tính nhầm, đã chuyển thêm cho bạn 90k nhé.

Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

Thống kê đầu miền Bắc đã được cancerxinh xác nhận:

Tổng đơn hàng : ------ 451
Áo không cổ nam: ------ 146
Áo không cổ nữ: ------ 117
Áo có cổ nam: ------ 112
Áo có cổ nữ : ------- 76

Mẹc xì Bố cu nhiệt liệt!

To: Các bạn đã đăng ký mà không đóng tiền trước 12am ngày 16/7/2012: Đơn hàng của các bạn không được xác nhận, diễn đàn sẽ ứng trước chi phí để đặt một số áo cỡ size trung bình, nếu các bạn có nhu cầu mua thì sẽ bị cộng thêm giá trị gia tăng là 20.000đ /1 áo.

Vậy là vẫn mua đc áo size M và chỉ cần + thêm 20k thôi đúng k chị ?...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back