What's new
Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

Status
Not open for further replies.

huuhungvt

Đi là tới
Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Chú ý: PHẢI THANH TOÁN và chốt đơn hàng trước 15/7/2012

To: Các bạn đã đăng ký mà không đóng tiền trước 12am ngày 16/7/2012: Đơn hàng của các bạn không được xác nhận, diễn đàn sẽ ứng trước chi phí để đặt một số áo cỡ size trung bình, nếu các bạn có nhu cầu mua thì sẽ bị cộng thêm giá trị gia tăng là 20.000đ /1 áo.

Vậy là vẫn mua đc áo size M và chỉ cần + thêm 20k thôi đúng k chị ?...

TÍM

Đại bàng Tím
Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Chú ý: PHẢI THANH TOÁN và chốt đơn hàng trước 15/7/2012

Nếu có áo bạn huuhungvt ạ.

Tuy nhiên, theo thống kê gần như chính xác đêm qua thì số lượng đơn hàng đã chốt đã vượt mức đặt hàng nên khả năng có áo dư là ... không có.

Vậy là vẫn mua đc áo size M và chỉ cần + thêm 20k thôi đúng k chị ?...

bad

bad is very bad
Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

@cancerxinh: Hình như anh được đặc cách ưu tiên: "anh Phong (Bad) :)
@CVN: trông anh dạo này xanh xao quá, nick xanh lét kkk

tuananhgtvt

Phượt thủ
Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Các bạn kiểm tra lại thông tin đơn hà

bạn ở ngay số 1 đó tuananhGTVT (mình coppy nick bạn chuyển khoản cho mình mà)

Cảm ơn bạn cancerxinh nhé, mình đã xem file anh CVN post lên rùi. THanks

hiepnt1974

* 24 hoa chân
Re: Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

Biết dư lày, mềnh đã đăng ký thêm vài chục cái nữa để ... buôn :D:D:D

TruongSonNam_37

Phượt thủ

Hihi, em đã check lại vào lúc trưa cũng đã được chị cancerxinh trực tiếp gọi điện, đảm bảo là ok rồi! Xin cảm ơn BTC ạ!(wait)

Kim Hoa bà bà

Phượt gia

Vào nhầm Topic!:) Xin lỗi nhé

KHBB

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
39,935
179,743
Latest member
baobithucphamre