What's new

Một chuyến offroad tơi tả te tua

khởi hành vào lúc 7h tối tại Sài gòn

đến Big C mua lương thực để chuẩn bị chiến đấu

bia được tính như nước uống :D

khoảnh 11-12h khuya thì bắt đầu vào thị trấn Đạtẻh (dốc Mạ ơi, sau này sẽ có các dốc rất là ba ơi, trời ơi lun :D)

Last edited:
Tiếp tục đi bác, hôm trước em xem trên ti vi giải Saigon Adventure Tropy 2012 thấy bác chạy mà mê lắm, hình như bác đoạt giải 5 hạng chuyên nghiệp thì phải.

Tiếp tục đi bác, hôm trước em xem trên ti vi giải Saigon Adventure Tropy 2012 thấy bác chạy mà mê lắm, hình như bác đoạt giải 5 hạng chuyên nghiệp thì phải.

kaka, e đi ké thôi, lúc đầu chụp hình, sau thì chụp ếch, chủ xe là bác Volcano bên hội OS và Việt Jeep, và 02 bác Ontheway, Nguoiphutinh, đúng như bác nói, phải nói là xe chiến và người cũng chiến, e đc đi ké chuyến này rất là yomost và bầm dập đúng nghĩa :D

Last edited:
dừng chân nghỉ đêm, chủ xe là anh mặc áo xanh lá, áo xanh dương là tài phụ + dẫn đường, áo trắng và em là phụ, chạy onroad thì e chạy đc, nhưng chạy offroad thì e thua :D

cái lều mới mua trước ngày đi của 1 bạn nào đó bên mua bán trong diễn đàn, chưa sử dụng bao giờ, bung ra xài kiểu này kg quảng cáo đc mà thấy gớm quá nhưng đã 1h khuya rồi, ngủ trước nhà mà um sùm bị chửi nên cột dây cho nhanh :))

Last edited:
Tiếp đi bác, bác oánh lẻ hả, không post bên OS :D
Em nhắc bác tí mắc công bị mod nhắc nhở phiền lắm: đầu câu phải viết HOA nhé :)
Em nhớ đây là hình thức "ôpzót tự kỷ" phải hông ta

Tiếp đi bác, bác oánh lẻ hả, không post bên OS :D
Em nhắc bác tí mắc công bị mod nhắc nhở phiền lắm: đầu câu phải viết HOA nhé :)
Em nhớ đây là hình thức "ôpzót tự kỷ" phải hông ta
Thanks bác
E kg tham gia bên hội offroad này nên kg post bên 02 hội Việt Jeep và OS, và cũng đã có các bác trong đội lo rồi :D, e post lung tung lại sẽ không theo trình tự chuyến đi
Đúng là ốp dốt tự kỷ vì đi offroad 1 mình như bác chủ xe cũng là liều mạng nếu có sự cố và bác ấy đã được mấy anh em lâm tặc đặt tên là anh T.. liều mạng :D
Link bên Việt Jeep về cung đường này
http://vietjeep.com/showthread.php?t=765
và chuyến đi
http://vietjeep.com/showthread.php?t=911

Sau khi ăn sáng thì bắt đầu khởi hành (e kg dám mang máy chụp hình, đt thì sắp hết pin nên kg chụp nhiều, hy vọng bên các diễn đàn trên sẽ có thêm số hình chi tiết)

Sương sớm

Đường đất cũng kg còn

Dò đường

Bên trái là vực khá sâu

Last edited:
Xe chạy gạt mấy cành cây làm kiếng, nhện, sâu, tùm lum rớt đầy người nên xuống xe đi bộ vừa lành vừa mát mẻ

Last edited:
Chướng ngại vật đầu là đoạn đường lở khoảng 5-6m và sâu 2-3m gì đó
Nhưng chưa là gì với bác tài chiến này

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back