What's new

mùa thu vàng nước Nga 2016 khoảng 15~20 ngày

Mình đang muốn đi Nga mùa thu này, tập trung chủ yếu vào St.Petersburg và Moscow, và mình muốn đi cả tour du thuyền trên sông Volga để qua mấy cái vùng quê và các di sản unesco nữa.

Muốn đi luôn vào cuối tháng 9 này hoặc muộn nhất là tuần đầu tháng 10/2016 khởi hành. Dự định ở Nga khoảng 15~20 ngày.

Mọi khi toàn đi solo thấy rất tuyệt, nhưng hầu hết đi vào những giai đoạn nắng ấm. Lần này đi mùa lạnh rồi nên muốn có thêm bạn đồng hành cho phấn khởi, bớt ảnh hưởng thời tiết :)

Bạn nào có hứng thú thì PM mình bàn tính đi luôn nhé.

Thông tin bên lề:
Mình không biết 1 chữ tiếng Nga nào, cũng không biết nhiều lắm về nước Nga, chỉ nghe nói đến và xem ảnh thôi, nhưng cái chính mình rất mê du lịch, không ngại tìm hiểu.

hix, đợi hoài không thấy ai đi, mới mua tour xong thì gặp topic này !!!

hihi, giống mình rồi, mình cũng đợi không thấy ai trên đây plan đi Nga mới phải loa loa post lên hỏi, và cũng đang tính có khi mua dịch vụ tour đi luôn đây, vì mình đi 1 mình chưa có đồng hành.

Bạn mua tour của công ty nào thế? chương trình mấy ngày và giá tour ntn? Nếu không ngại thì cho mình tham khảo thông tin.

hi bạn like_travelling,
mình mua tour du thuyền của vietravel, 12 ngày, bạn vào website travel.com.vn nhé
ha, chính là tour Volga mình đang xem mấy hôm nay đó, nhưng mình định mua của vietrantour rẻ hơn chút, chứ không phải của viettravel. Một mặt khác vẫn cứ muốn được đi tự do như mọi khi.

Mình đang muốn đi Nga mùa thu này, tập trung chủ yếu vào St.Petersburg và Moscow, và mình muốn đi cả tour du thuyền trên sông Volga để qua mấy cái vùng quê và các di sản unesco nữa.

Muốn đi luôn vào cuối tháng 9 này hoặc muộn nhất là tuần đầu tháng 10/2016 khởi hành. Dự định ở Nga khoảng 15~20 ngày.

Mọi khi toàn đi solo thấy rất tuyệt, nhưng hầu hết đi vào những giai đoạn nắng ấm. Lần này đi mùa lạnh rồi nên muốn có thêm bạn đồng hành cho phấn khởi, bớt ảnh hưởng thời tiết :)

Bạn nào có hứng thú thì PM mình bàn tính đi luôn nhé.

Thông tin bên lề:
Mình không biết 1 chữ tiếng Nga nào, cũng không biết nhiều lắm về nước Nga, chỉ nghe nói đến và xem ảnh thôi, nhưng cái chính mình rất mê du lịch, không ngại tìm hiểu.

Thật tiếc là em đọc được bài này của bác muộn quá. Em cũng đang tính sang năm sẽ đi tour du thuyền Nga và vài nước Bắc Âu, em biết chủt ít tiếng Nga và tiếng Anh, và cũng thích du lịch

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,125
Latest member
johnauston54
Back