What's new

[Cung TM] Mừng Quốc Khánh nghe sóng hát- Kawasami 7h t7 (1/9) đến 15h cn 2/9 -dự tính 300k

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Mừng Quốc Khánh nghe sóng hát- Kawasami 7h t7 (1/9) đến 15h cn 2/9 -dự tính 300k

Lễ 2-9 năm nay trùng cuối tuần nên sẽ có nhiều mems lên plan dài ngày. Tuy nhiên, BBO rất lười di chuyển và đi chơi trong dịp lễ này, lúc đi đã khổ, lúc về còn khổ hơn :)

Kawasami thì BBO đã có 2 chuyến Phượt lười với quân số khủng rồi, dịp Noel năm 2011 và dịp t4/2012 kì rồi.
Nay 2-9 không biết đi đâu, lại rủ các bạn đi Kawasami tắm biển vậy.

Không chốt đoàn, k deposit, không chuẩn bị trước. Các bạn tham gia tự chuẩn bị lều, võng, chén bát, vật dụng cá nhân. Sáng t7 xuất phát sẽ góp tiền để đi chợ chuẩn bị ẩm thực tại chợ Phước Hải, hoàn toàn không chuẩn bị gì trước hết :) Chi phí share đều, tham gia tới đâu góp tiền tới đó :)

Sáng thứ 7, 1-9, 7h sáng BBO xuất phát đi Kawasami từ cv Tao Đàn cổng CMT8, đi hướng cầu Phú Mỹ hoặc hầm Thủ Thiêm qua phà Cát Lái. Tới Kawasami khoảng 10-11h, ăn trưa nhẹ. Chiều tối ăn chơi BBQ nhảy múa tắm trăng 16. Ngày chủ nhật có thể tách đòan đi Vũng Tàu, Cần Giờ hoặc chơi tiếp ở đó, tùy hỉ.

Chương trình sơ sơ như thế đã, từ từ BBO tính tiếp.

Gạch hủy quá nhiều và BBO nổi cơn lười quá mạng nên đành hủy plan này. Hẹn các bạn lại một chuyến khác.

Mình nhờ sự trợ giúp của caonguyen_dom để đi chơi lễ 2-9 này , topic này https://www.phuot.vn/threads/53120-OC...911#post690911

Nhìn cái dàn hải sản mà ghiền, bao nhậu không bao ăn, BBQ 1 đêm tại Hòn Bà. Đôi khi thỉnh thoảng phải nhờ quyền trợ giúp thôi

Last edited:
Re: Mừng Quốc Khánh nghe sóng hát- Kawasami 7h t7 (1/9) đến 15h cn 2/9 -dự tính 300k

Hóa ra anh là anh Gấu hả?
Không, anh này là Cún con, Gấu là anh hôm trước alo cho Tao Tao kia ;). Em đi Phan Thiết ngó KKC cũng loáng thoáng ah, em ra Nha Trang đi mấy hòn ngoài biển rồi leo lên hòn Bà đi, có biển đảo, có núi rừng đèo dốc. ;)

Re: Mừng Quốc Khánh nghe sóng hát- Kawasami 7h t7 (1/9) đến 15h cn 2/9 -dự tính 300k

Cực lực phản đối BBO "theo giai" hủy tour ( theo như người ta nói) , đồng thời bịt miệng " báo giới" ( khóa topic) không cho đăng phản đối. Mình nhắm nhe cái topic này từ 2 tháng trước rồi. Vì BBO không cần đăng ký lẫn đặt cọc và mấy lần tổ chức trước số lượng đăng ký đều gạt ra không hết nên ..... ai ngờ !!?. Vậy bây giờ lại bỏ chữ [ Đã Hủy] ở đầu topic là nghĩa là sao ??. Trong khi đó bà trùm BBO thì vẫn im lặng không một lời phát ngôn chính thức ??.
BBO ơi là BBO !! bạn có biết là tối hôm qua tui đã tan nát theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng khi thông báo cho vợ về việc lễ 2/9 vợ về nhà ngoại chơi để tui đi 9 cửa sông với nhà ĐTM hay không ??. Bây giờ mình lại phải chịu cảnh " phân vân đứng giữa 2 dòng nước" rồi nè.

Cực lực phản đối BBO "theo giai" hủy tour ( theo như người ta nói) , đồng thời bịt miệng " báo giới" ( khóa topic) không cho đăng phản đối. Mình nhắm nhe cái topic này từ 2 tháng trước rồi. Vì BBO không cần đăng ký lẫn đặt cọc và mấy lần tổ chức trước số lượng đăng ký đều gạt ra không hết nên ..... ai ngờ !!?. Vậy bây giờ lại bỏ chữ [ Đã Hủy] ở đầu topic là nghĩa là sao ??. Trong khi đó bà trùm BBO thì vẫn im lặng không một lời phát ngôn chính thức ??.
BBO ơi là BBO !! bạn có biết là tối hôm qua tui đã tan nát theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng khi thông báo cho vợ về việc lễ 2/9 vợ về nhà ngoại chơi để tui đi 9 cửa sông với nhà ĐTM hay không ??. Bây giờ mình lại phải chịu cảnh " phân vân đứng giữa 2 dòng nước" rồi nè.

Đi 9 cửa sông đi bạn. Mình hứa sau khi phục hồi công lực sẽ tiếp tục kiếm địa điểm mới để tổ chức Phượt lười. Đã nhắm được 1 chỗ ngon hơn cả Kawasami, bãi biển tuyệt vời, hoàn toàn thiên nhiên :).

Đi 9 cửa sông đi bạn. Mình hứa sau khi phục hồi công lực sẽ tiếp tục kiếm địa điểm mới để tổ chức Phượt lười. Đã nhắm được 1 chỗ ngon hơn cả Kawasami, bãi biển tuyệt vời, hoàn toàn thiên nhiên :).

Kawasami giờ hết hoang vu rồi, bữa vừa đi ngang nó chơi nguyên cái bảng kawasami to đùng xe hơi loại 52 chỗ ghé quá trời luôn...

Không, anh này là Cún con, Gấu là anh hôm trước alo cho Tao Tao kia ;). Em đi Phan Thiết ngó KKC cũng loáng thoáng ah, em ra Nha Trang đi mấy hòn ngoài biển rồi leo lên hòn Bà đi, có biển đảo, có núi rừng đèo dốc. ;)

À, à, bây giờ thì em đã hiểu. Em vẫn đi Phan Thiết chị ạ, hội ngộ ông xế cũ từ thời em mới mon men vào Phượt trên cung đường SG-PT, tiếc là không gặp chị ở đó rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back