What's new

Muốn đổi tên trên Phượt

Status
Not open for further replies.
Bạn có thể check giùm mình xem nick đó đăng ký với email nào, mình sẽ reset lại pw của email đó. Đãng trí nên thông cảm!
Xác nhận swallow & Pham Hai Yen là 1 bằng cách này được k hả bạn mod ơi?

Tốt nhất là bạn email từ 2 địa chỉ của 2 nick (địa chỉ của swallow là linhtinhcities [at] gmail) đến cvn [at] phuot.vn với cùng 1 nội dung yêu cầu gộp nick nhé.Tôi sẽ gộp ngay cho bạn.

Chào bác CVN.
Nhờ bác đổi giúp nick của e thành nick Gió Lang Thang.
Lý do: e muốn dễ quản lý nick vì ở các mạng xã hội hay diễn đàn khác e đều dùng nick Gió Lang Thang.
E cũng muốn đổi pass cho đồng nhất nữa nhưng chưa biết cách.
Nhờ bác xem xét và giúp đỡ.
Thanks bác.

Nick yensuong đã có người dùng rồi bạn ạ.

=======

Một số điểm về việc đổi nickname để các bạn lưu ý giùm nhé:

1. Các bạn kiểm tra trước xem nickname muốn đổi qua đã có người đăng ký trước chưa, nếu có rồi thì nên chọn tên khác. Link để kiểm tra nickname đã có chưa ở đây: https://www.phuot.vn/memberlist.php

2. Trong yêu cầu của mình, các bạn phải nêu rõ lý do thật hợp lý để cần đổi nick! Nếu lý do của các bạn là đổi cho trùng tên trên facebook thì các bạn phải cung cấp link FB của mình... tương tự với các lý do khác các bạn nên cung cấp thông tin kiểm chứng. Lý do các bạn đưa ra càng thuyết phục thì yêu cầu càng được đáp ứng sớm.

3. Việc đổi nickname liên quan đến nhận diện của các thành viên trên diễn đàn nên quan điểm của BDH là hạn chế tối đa việc đổi nickname cho thành viên để tránh những nhầm lẫn xáo trộn không đáng có. Nguyên tắc chung là với các nick mới đăng ký và có rất ít bài viết thì yêu cầu đổi nickname sẽ được đáp ứng nhanh và đơn giản hơn nhiều; các nick càng phổ biến trên diễn đàn thì càng khó được đổi.

4. Admin sẽ định kỳ xem xét các yêu cầu đổi nick và giải quyết một lượt nên các bạn sau khi đưa yêu cầu thì cố gắng kiên nhẫn chờ, đừng up bài thúc giục!

Cảm ơn các bạn!

Xin chào bác CVN, mình mong muốn được chuyển đổi tên thành Tia Nắng.

Theo hướng dẫn của bác CVN, mình đã search trong danh sách và không có tên Tia Nắng cho đến thời điểm mình post hiện tại.
Vì lý do mình muốn đổi từ tên nick (nguyên tên) thành nick name sẽ mang tính chất bảo mật cá nhân hơn.

Mình hi vọng bác CVN thông cảm và hỗ trợ mình.

Chân thành cảm ơn! ! !

Nhờ bác CVN đổi giùm mình tên thành Đương Phan, nghe cho nó chém chém, vui vui một chút!

Nick hiện tại tên tiếng Anh dài dòng khó đọc quá, mình đổi tên này cho mọi người dễ nhớ!

Đương Phan -> Đan Phương -> Đan Vi Phương, tên đầy đủ của mình trên facebook.

Thanks bác rất nhiều!

Nhờ CVN đối tên hieu85 thành tên mới Thao_Mai dùm mình

lý do: tên Hieu85 dễ bị nhầm tưởng là con trai trong khi mình là con gái =))

cám ơn CVN

Admin làm ơn đổi tên giúp mình thành Nguyenkhang6999
Lý do: ngày xưa ko hiểu sao mình đặt cái tên ko có ý nghĩa gì cả, nay mình cần đổi sang tên thật
Tks admin

Chào CVN
Tôi muốn đổi nick tonytrinh2008 này thành tonytrinh(N.Hợp) cho đúng tên và trùng với Fb nhờ bác chỉnh giúp.
Xin cám ơn.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back