What's new

Nam Cát Tiên - ăn đọt mây - ngủ bờ ngủ bụi - Ăn lông ở lá - khoả thân bắt cá 75km

Nam Cát Tiên - ăn đọt mây - ngủ bờ ngủ bụi - Ăn lông ở lá - khoả thân bắt cá 75km

Mọi người hăng hái và đến nam cát tiên lúc 9h sáng để chuẩn bị cuộc hành trình hành xác cùng những người bạn không sợ khó khăn , và chúng tôi đã làm nên kì tích của bản thân mỗi người

Last edited:
Re: Nam Cát Tiên - ăn đọt mây - ngủ bờ ngủ bụi - Ăn lông ở lá - khoả thân bắt cá 75km

Mình chờ đợi điều này khá lâu. Bằng chứng là không tranh cãi với chú Hùng trong topic Tìm bạn đồng hành của chú. Đơn giản vì anh biết chú trẻ người non dạ, hay vung tay quá trán và nói những thứ nhỏ thành to. Anh thấy chuyến này có cái gì là nguy hiểm đâu chú? Thế nào à săn bắt và hái lượm hả chú? Cung đường chú đi cũng khá đơn giản toàn là đường mòn mà lại có kiểm lâm dẫn đường. Tuy nhiên anh nghĩ là cũng khó mà đạt được 75km như chú nói lắm. Chú làm sao chứ anh thấy ai cũng lên án chú quá ah! Ngồi lót dép hóng tiếp.
Sao e thấy bác cứ vào topic của e rồi bình phẩm vô căn cứ như thế hả bác , chẳng nhẽ e phải đeo camera để bác theo dõi coi e đang ở đâu ùi bác mới công nhận sao , chẳng lẽ đi rừng về phải bị gãy tay hay máu chảy thì mới gọi là nguy hiểm hả bác , và chẳng ai lên án ngoài bác cả , vung tay quá trán gì hả bác và nói những thứ nhỏ thành to đâu hả bác . Bác nói là bác phải có căn cứ nhé . Xin hỏi bác bắt cá có phải là săn bắt k , chặt đọt mây ăn có phải hái lượm k . Cảm ơn bác đã bình luận nhưng sau này bác cần phải chú trọng đến lời nói của mình tránh làm tổn thương đến người khác, cám ơn

Re: Nam Cát Tiên - ăn đọt mây - ngủ bờ ngủ bụi - Ăn lông ở lá - khoả thân bắt cá 75km

Chỉ tại cái tựa đề nên người ta tò mò vào xem, với tâm lý chờ đợi những gì ấn tượng hơn hẳn các chuyến khác. Xem xong thấy ko được như vậy nên người ta bị hẫng. Chuyến đi này nguy hiểm nhất là bị chọi đá lỗ đầu thôi

Ôi cái tên của thớt "Khỏa thân bắt cá " =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back