What's new

Nam Cát Tiên - Giỗ Tổ Hùng Vương - 31/03/2012

Nam Cát Tiên - 30/03 đến 1/04/2012

Hi các bác

Đang có kế hoạch đi Nam Cát Tiên vào ngày vào ngày 30/03/2012 (thứ sáu) về ngày 1/04/2012 (chủ nhật).

Rủ rê tầm 4 bạn cùng đi cho vui, vì mình và nhỏ bạn dự định đi Nam Cát Tiên vào ngày đó.

Dự đinh đi bằng xe khách ở bến xe Miền Đông, xe Kim Hoàng. Do Nam Cát Tiên cũng không xa HCM bao nhiêu, do vậy mình không lên ngân sách chuyến đi các bạn nhé, tự chia chi phí cho khoảng vé, tiền hướng dẫn viên, tiền phòng, ăn uống, dựa vào thực tế mà chia đều cho mọi người rồi thanh toán thôi, sẽ tìm hiểu kỹ hơn những điểm tham quan ở đó và báo các bạn nào dự định đi. Nhưng cũng chỉ vào Bàu Sấu, hoặc thuê xe ngắm thú ban đêm.

Last edited:
Thế ak???? Nhưng bạn cũng cho biết chi phí tiền xe khách bao nhiêu chứ nếu có thông tin đầy đủ thì cho mình join với :D nghe kể nhiều rồi mà chưa đi, nghe nói bầu sấu có cả cá sấu nữa hả bạn :D

Trong NCT không có đầy đủ các dịch vụ lắm nên bạn phải chuẩn bị trước nhiều thứ, ví dụ như việc ăn uống, ngủ nghỉ... thêm nữa bạn đi vào ngày lễ, nếu không lên kế hoạch trước thì phiêu lắm đấy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,451
190,093
Latest member
hoavienchauduc
Back