What's new

NCG Lầu 25: Chư Mư hay là "Xứ sở Kỳ Nam" 30/08-04/09 (P22)

Re: Đang xây: Chư Mư - Vọng phu

Vậy cuối cùng có bao nhiêu mạng tham gia vậy bác VTF? Mình đồng ý tối mai gặp mặt. Thêm được 1-2 người nữa thì hay quá, mà nếu chỉ có 3 mạng thì chơi luôn nhé, máu rồi.

Đã pm cho những người quan tâm theo dõi topic từ đầu rồi đó Rubicon.
3 người vẫn lên đường ! chiều nay 6h30 nhé. Địa điểm VTF đã post ở trang trước đó.

Đã book và thanh toán 03 vé giường nằm Phương Nam tuyến SG-NH 8h30 tối ngày 30/08/2012 giá 360K. Ngày về chưa book, coi như hên xui vì đã hết sạch vé.
Trước 30/08 tớ sẽ đi siêu thị sắm đồ ăn cho đoàn.

Re: NCG Lầu 25: Chư Mư - Vùng đất bị quên lãng 30/08-04/09

:( Xong, bác 7 đã từ chối dẫn đường. Vậy là giấc mơ Chư Mư sau 20 trang và 9 tháng thảo luận, lên lịch trình, chốt thành viên và đã book vé xe đành tạm dừng ở đây. Hẹn gặp lại Chư Mư sau mùa mưa (S)

Re: Đang xây: Chư Mư - Vùng đất bị quên lãng

Là sao ....là sao ta.... hủy tour hả mama :)) mừng quá ..keke..bà BBO cũng vừa hủy chuyến kawasami hồi chiều .

Đang bí hog biết đi đâu 2/9 nè mama...hay mama...lên thớt nào đó đi cho tớ đu theo với ....đi ngắm trăng & BBQ (beer)

Xinh chia bùn cùng Mass!!! nhiều khi ước mơ chỉ là mơ ước......là lá la....có thêm người lễ này ở nhà chơi ròi, ha ha ha. Hy vọng Mass sẽ quật khởi được ước mơ thành sự thật !!! tớ đề nghị ở Sì Gòn làm BBQ và ngắm trăng!!! ke ke ke.

Bác VTF cho mình số đt của bác Bảy gì đó để mình nói chuyện thử xem. Chấn thương ở chân đang dần bình phục mà đâu thể xui xẻo thế này được.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back