What's new

NCG Lầu 26: Măng Đen-Bờ Y- Cột Mốc Đông Dương Lần 2 22-23/9

ĐỐ VUI TUẦN MỚI

"....là nhân viên mà .... còn đây là .....trời lạnh mà......."

Câu hỏi là ai nói và nói dzìa ai.

Gợi ý : câu này được phát biểu trên xe, vào buổi sáng 22/09. một mũi tên trúng 2 con nhạn (1 người nói nhắm 2 người)

Phần thưởng : 01 cái bánh Flan dành cho người trả lời sớm nhất, chính xác nhất và có mặt vào buổi of thứ 3 16/10. Ai trong chuyến đi trả lời cũng được nhưng..... NGOẠI TRỪ 03 nhân vật chính trong câu đố trên.:):D:))

Ghét tỷ ít có "ác" quá mà...giếm hồi ký gần 1 tháng trời, đưa ra 1 câu nói cách đây gần 1 tháng...đã thế là lúc pà kon trên xe nữa mê nữa tỉnh >"<
Coi bộ ăn được 1 cái Flan này "chua" đó =))

E Hèm. Đây là phần quan trọng nhất nhất nhất.
@ Kenken : thật sự la ko biết tên luôn đó. Đừng buồn mình nhé. Ai biết bổ sung dùm nghen.

Hehe, cái này bạn Ghet phải hỏi xế mới của mình nhen, thím Q đó (thím í rành lắm). Ấy chết hổng biết chú Thanh có vào đây xem hông, lỡ có thì đừng quýnh anh nó tội nghiệp...

Ghét tỷ ít có "ác" quá mà...giếm hồi ký gần 1 tháng trời, đưa ra 1 câu nói cách đây gần 1 tháng...đã thế là lúc pà kon trên xe nữa mê nữa tỉnh >"<
Coi bộ ăn được 1 cái Flan này "chua" đó =))

Hehehe. Còn ngày mai nữa thôi. Không biết có ai có đáp án hok ta???

Hehe, cái này bạn Ghet phải hỏi xế mới của mình nhen, thím Q đó (thím í rành lắm). Ấy chết hổng biết chú Thanh có vào đây xem hông, lỡ có thì đừng quýnh anh nó tội nghiệp...

Hổng hiểu nhưng cứ bấm lai.

Câu này do thím Tàn nói với ku Quýt - nói về mama.^^.
Nhớ ko rõ lắm nhưng đại loại là : "mày là nhân viên mà sắm cái máy chụp hình mười mấy chai, trong khi mama là giám đốc công ty 3T mà trời lạnh phải mặc cái quần đùi hoa hòe nà.^^". Không biết phải ko,haha.
Hehe, flan iu dấu. Đở tốn 25k - sướng. Yeah.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back