What's new

Ngẫu hứng

Status
Not open for further replies.
vừa đi Tùng về, ngán ngẩm cuộc sống với công việc và công việc, sáng mai lên cty giải quyết tí việc rồi về đi chơi đây
muốn đi đâu đó cho đầu óc thoải mái, trước giờ đi toàn rủ mấy thằng chiến hữu, giờ mình nổi hứng bất tử :D , tụi nó la oai oái (HH) rồi không đứa nào đi được
mình cũng muốn tìm người lạ đi 1 chuyến, hy vọng có bạn mới. Mà tính mình thì hơi ngông ngông, muốn làm gì là làm, đếch cần người ta nhìn mình như thế nào, ghiền rock, khoái lang thang, ăn ngủ không quan trọng ( đi xong về ăn ngủ bù :D ) còn gì nữa không ta? ừ, mình đi 67 nên thích đi các cung đường lạ, đất cát nhiều hơn nhựa đường.
dạo 1 vòng, thấy bạn rắn đốm có cung vòng quanh Đông Nam Bộ hay quá, thôi thì quất cung này vậy (wait)(beer)

https://www.phuot.vn/showthread.php?t=2842
cung đường tham khảo của bạn rắn đốm ở trên! mình đi từ trưa nên đêm sẽ ngủ ở Hàm Tân, sớm ngắm bình minh, tắm biển rồi sẽ theo lịch trình trên, tùy hứng mà thay đổi, có khi tắm xong, thấy chán chán lại quay về cũng không biết chừng
bạn nào cảm thấy hợp với mình thì đi chung cho vui, nổi hứng hơi bất ngờ, và đi cũng phải đi liền cho nóng hổi
cell phone mình : 0983 575 149, mình tên Sơn, 25 tuổi, là con trai. Trưa ngày 12 tháng 8 năm 2009 đi hen.
cảm ơn bạn rắn đốm nhé!

xin lỗi, mình hơi xà quần mấy cái topic, sẽ xóa bài bên kia vậy(beer) uống bia nhé

Last edited:
oài, sáng lên cty, lại có việc rồi, delay cái này lại, hik

Đúng là vi vu, lời nói gió bay
Mình 42t, nam, bạn nên confirm cho chắc thời điểm xuất phát. Nếu thuận lợi và nếu thấy hợp thì 2 anh em mình vi vu vi vu ra:
1- SG - Rạch giá - Phú Quốc : khoảng 4-5 ngày
2- SG - Bình Châu (đi ngã Ngãi Giao) - Hàm Tân - Đa Mi - Bảo Lộc : khoảng 2-3 ngày
3- SG - Vũng Tàu - Côn Đảo: 3-4 ngày
Mình giống bạn ở chỗ: ăn ngủ không quan trọng, miễn sao có sức khỏe đi chơi thôi
Thân ái (0903 692 792 - Hưng)

@buiduchung: ko biết có họ hàng gì với pác này ko, sao họ giống mình thế. Cho em vào spam nhận họ hàng nhé :T

Thấy số điện thoại và tên quen quen, hình như em có gặp anh ở đâu rồi thì phải.....:D

Hy vọng là mình đã gặp nhau trước.
Thật ra mình phượt solo hoặc 2 người thôi (lần đầu tiên đi bụi là 1994 - thế kỷ trước) và hầu như là đi xe gắn máy
Từ 10/2004 đến giờ thì tạm "gác kiếm" vì chuyện gia đình, công việc, tuổi tác chống chất
Thân ái

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,496
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back