What's new

Nguyệt san leo núi cuối tuần 2011 - Số 05 [Tam Đảo 10.07.2011]

Hi all!
Tháng 7 này lịch trình leo núi của mình nhé:

Ngày: 10.07.2011 (1 ngày)
Phương tiện: Xe máy, (hoặc ô tô, xe bus.. tùy các bạn, nếu các bạn cảm thấy phù hợp với bản thân và vẫn join đc đoàn)
Địa điểm: Tam Đảo, Vĩnh Phúc
Lịch trình
6h30 sáng 10.07: Xuất phát ở cổng BigC trên đường Trần Duy Hưng, mọi người có thể tập hợp ở đấy, các ôm có thể gửi xe máy ở Vimeco gần BigC.
8h00: Ăn sáng Vĩnh Phúc
9h00: Xuất phát leo núi ở chân núi
11h00: măm măm đồ ăn trưa
16h30: Về thị trấn Tam Đảo mua chuối, susu rồi về HN
19h00: có mặt ở HN điểm danh SMS

Công tác chuẩn bị:
Nước uống 1l, đồ ăn trưa (nếu ăn bánh mỳ sữa đơn giản thì có thể mua ở Vĩnh Phúc, trên đường đi), quần áo thoải mái đi rừng và đi xe máy, khóa càng đối với xế, áo mưa.

Kinh phí: Đồ chung cần đóng góp
Ăn sáng: 20K
Đồ ăn linh tinh (có thể): 20K
Phí nộp các chú kiểm lâm: 10K
Tổng cộng: 50K/1 ng, xăng xe xế ôm tự chia.

Số thành viên dự kiến: 8-10 người

Các bạn đăng ký ở đây hoặc gửi email cho mình qua [email protected] nhé!

Welcome all:)

Danh sách đoàn viên Tam Đảo ngày 10.07 nhé: update: 14:00 09.07.2011

1. Anhdktd1
2. NGUYỄN ĐỨC HƯNG
3. Bạn Tú Zillo 0974 456 263
4. A Hưng 0904 223 987
5. Kinhtr4ng
6. E Vân
7. Chị Vân zigzag ôm
8. Quang Thành
9. Zillo's ôm
10. zjanji Nguyễn Hưng (Hùng?) ôm

Dập dòm:
11. Anh Ekichi
12. Mèo lang thang

Hẹn gặp cả nhà vào chủ nhật này nhé.

Last edited:
Hôm nọ tính pm bạn rủ rê cắm trại qua đêm trên ấy mà thấy lâu lâu bạn ko lên phượt, cso khi nick cũng chả dùng nữa nên lại thôi.
Hôm nay thì chốt đoàn mất òi :D

Cuối tuần này tôi cũng đi Tam Đảo cùng mấy đứa bạn, chúng nó thích nghỉ dưỡng chứ ko thích leo trèo gì nên sẽ đi từ chiều thứ 7 và ăn chơi đập phá ở đấy. Nếu chủ nhật mà tôi leo núi thì tôi sẽ pm bà. Lâu phết rồi ko gặp nhở :D, nhớ phết ý :x

Cuối tuần này tôi cũng đi Tam Đảo cùng mấy đứa bạn, chúng nó thích nghỉ dưỡng chứ ko thích leo trèo gì nên sẽ đi từ chiều thứ 7 và ăn chơi đập phá ở đấy. Nếu chủ nhật mà tôi leo núi thì tôi sẽ pm bà. Lâu phết rồi ko gặp nhở :D, nhớ phết ý :x

@Mèo già lang thang: Okie nhé, CN lên đến nơi tôi gọi bà, chuẩn bị tinh thần quần áo giày dép nhé, :)) tôi bao đồ ăn trưa cho bà luôn :))

Hôm nọ tính pm bạn rủ rê cắm trại qua đêm trên ấy mà thấy lâu lâu bạn ko lên phượt, cso khi nick cũng chả dùng nữa nên lại thôi.
Hôm nay thì chốt đoàn mất òi
@Nguyensan: Bạn ơi, thế thì chúng mình hẹn nhau lần sau nhé!! Đời còn dài, những chuyến đi chưa dừng ở đây nên cơ hội còn nhiều lắm, nếu chung sở thích :D he he

Lùi hẳn sang tuần sau đi 2 ngày t7 ,CN đi bác. CN này đi vội quá với lại sáng đi tối về mệt lắm
@anhdkt1: Bạn ơi, tình hình là giữa tháng và cuối tháng mình kín lịch rồi, chỉ đi đc tuần này thôi, nếu ko phải để sang tháng 8 cơ... mà như thế thì các topic của mình nó bị đứt đoạn mất tháng này..........hihi, có gì hẹn bạn tháng sau nhé, nhưng chắc mình chỉ đi trong 1 ngày thôi, ko mệt đâu, đi với mình mình chỉ cho thế nào mà ko mệt :D hihi

@Nguyensan: Bạn ơi, thế thì chúng mình hẹn nhau lần sau nhé!! Đời còn dài, những chuyến đi chưa dừng ở đây nên cơ hội còn nhiều lắm, nếu chung sở thích he he
Cuối tuần này có thể pahri lên tiền trạm chuyến, cơ mà tớ vẫn chưa sắp xếp được. Khả năng pahri 4h sáng chủ nhật mới quyết được ý. Nếu mà tớ đi cho tớ join đoàn bạn với nhé :D

Cuối tuần này có thể pahri lên tiền trạm chuyến, cơ mà tớ vẫn chưa sắp xếp được. Khả năng pahri 4h sáng chủ nhật mới quyết được ý. Nếu mà tớ đi cho tớ join đoàn bạn với nhé :D

OK bạn!! 6h sáng quyết vẫn chưa muộn nhé, cho nó thong thả :)) hope to c Nguyensan then :D

Hehe, bao mềnh ăn trưa cơ à, iu thế chứ. Thế chủ nhật đến chỗ dốc ngã ba TĐ thì alo tôi nha. Tôi ở nhà nghỉ ngay đấy thui ^^

Bác cho cái số phone or yahoo đi bác . Em cũng đang rảnh nên muốn đi, đoàn đã full chưa bác ?
Em xem nào đã mai quyết, đc thì xin 1 chân ôm.

Bác cho cái số phone or yahoo đi bác . Em cũng đang rảnh nên muốn đi, đoàn đã full chưa bác ?
Em xem nào đã mai quyết, đc thì xin 1 chân ôm.

Bạn ơi, PM số đt của bạn cho mình nhé, (qua tin nhắn trên diễn đàn hoặc gmail cũng đc nhé)

Hehe, bao mềnh ăn trưa cơ à, iu thế chứ. Thế chủ nhật đến chỗ dốc ngã ba TĐ thì alo tôi nha. Tôi ở nhà nghỉ ngay đấy thui ^^
Ok mèo nhé :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back