What's new

[Chia sẻ] Nhớ lại chuyến xuyên Việt không thành

Mình cũng đã từng xuyên Việt từ SG ra HN, mang theo cả em bé 12 tháng tuổi, nhưng đi bằng xe ô tô. Ngày cuối của chuyến đi là ngày đi nhiều nhất: một mạch từ ĐN ra HN, mất khoảng 14 giờ lái xe (bao gồm cả nghỉ ngơi và ăn uống). Cụ thể là 8h30 sáng xuất phát từ ĐN và khoảng 23h00 đến trung tâm HN.
Mình vẫn thèm một chuyến xuyên tương tự như vậy bằng xe máy, nhưng quả thật bây giờ rất khó có thể thực hiện được.
Rất mong được đọc tiếp chia sẻ của bạn.

Mình cũng đã từng xuyên Việt từ SG ra HN, mang theo cả em bé 12 tháng tuổi, nhưng đi bằng xe ô tô. Ngày cuối của chuyến đi là ngày đi nhiều nhất: một mạch từ ĐN ra HN, mất khoảng 14 giờ lái xe (bao gồm cả nghỉ ngơi và ăn uống). Cụ thể là 8h30 sáng xuất phát từ ĐN và khoảng 23h00 đến trung tâm HN.
Mình vẫn thèm một chuyến xuyên tương tự như vậy bằng xe máy, nhưng quả thật bây giờ rất khó có thể thực hiện được.
Rất mong được đọc tiếp chia sẻ của bạn.

Bao năm, giờ già và lười quá mất rồi bạn ạ. Giờ ra khỏi Hà nội mà không có ô tô thì cũng khó nhấc mông. Mong một ngày nào đó, đẹp trời, lại có thể xách xe máy lên lượn một vòng Tây bắc :D

Xin chào tất cả các bạn.
Nếu có điều kiện xuyên Viêt (bằng bất kỳ phương tiện đường bộ nào) theo mình cũng đều sẽ là mong ước của rất nhiều người có máu "phượt" và cũng sẽ là những kỉ niệm không bao giờ quên trong đơi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back