What's new

[Cung TM] Nhờ tư vấn giúp lịch trình đi Đà Nẵng - Cù Lao Chàm - Lý Sơn trong 5 ngày 4 đêm

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Nhờ tư vấn giúp lịch trình đi Đà Nẵng - Cù Lao Chàm - Lý Sơn trong 5 ngày 4 đêm

Em xin chào các Anh/ Chị trong diễn đàn,

Cuối tuần sau, em sẽ có một chuyến đi Đà Nẵng 5 ngày 4 đêm. Nhóm của em có 4 bạn nữ và cũng chưa có nhiều kinh nghiệm đi du lịch ĐN lần nào. Nên em viết lên đây, rất mong các AC có thể tư vấn giúp em lịch trình đi được không ạ? Và vì em đáp chuyến bay khá muộn (tầm 11h tối ở Đà Nẵng) nên rất mong AC có thể cho em xin thêm địa chỉ nhà nghỉ giá mềm mà sạch sẽ ở nơi đây. Ngoài ra, em cũng rất muốn các AC có thể tư vấn giúp em lịch trình đi ĐN - HA - Cù Lao Chàm - Lý Sơn, đi thế nào cho hợp lý và tiết kiệm nhất thì càng tốt ạ (^.^" Vì chúng em toàn sinh viên cả). Hơn nữa, lúc đầu, chúng em chỉ định đi loanh quanh Đà nẵng - Huế - Hội an thôi, chứ chưa định đi Lý Sơn. Nhưng nghe nói là Lý Sơn rất đẹp nên cũng muốn thử một lần đến đó. Nếu anh/chị nào có nhiều kn đi về vụ này rồi, có thể chia sẻ cho em ít thông tin được không ạ.

Em cảm ơn AC rất nhiều. Mong AC đừng cười vì một đứa lớ ngớ như em ;););)

Re: Nhờ tư vấn giúp lịch trình đi Đà Nẵng - Cù Lao Chàm - Lý Sơn trong 5 ngày 4 đêm

Bạn đã đi chưa? nếu chưa thì bạn gửi email cho mình, mình sẽ gửi cho bạn lịch trình cụ thể!
Email: [email protected] nhé!
Thân!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back