What's new

Nhóm leo Fansipan 11-13/3/2011

nobody_tm24

Phượt thủ
Off sinh nhật Hít về rồi đây!

Hít ơi đồng bọn ở SG với cả anh Dương lặn lội từ HN vào mừng Sinh nhật Hít sớm 1 hôm nè! Đi đầy đủ cả không thiếu 1 ai! Có bánh, có nến, có hát Happy Birthday nữa nhá, chỉ thiếu mỗi Hít thôi! Cơ mà lúc nãy có alo ola hát cho Hít nghe và chúc Hít mau ăn chóng nhớn luôn rồi! Tình hình là SN còn to hơn cả SN chủ thớt hồi hôm tổ chức trên Fan! Nhất Hít roài, hehee...

Sinh nhật vui nha Hít!

Cơ mà Quân nhờ anh Dương gửi các bạn SG mỗi người 1 cái ôm nhưng anh Dương lỡ vượt phạm vi ủy quyền bonus thêm cả cái hôn nữa thì xử sao đây nhỉ ;)

Nhóm SG nhớ các bạn HN nhiều lắm!

Last edited:
Re: Phansipang - Đời mà, sống phải biết ước mơ chứ - 11-13/03 - Cát cát - Sín Chải

He'he' có em đi off về nữa rùi nè:D Hôm ni vui vui lắm Hít ah. Chúc mừng sinh nhật Hít ngày mai nhé - 26.03.

Hôm ni đoàn nhà mình chém kịch liệt, kiểu này mà đủ 18 nam thanh nữ tú ngồi với nhautrên Phan chak chém đứt luôn cục inox:))

Tán chuyện đã đi Phan chưa đủ, nhà mình còn máu ăn chơi nữa. Chốt năm ni chắc chắn có chuyến đi Tây Bắc nữa - tháng 10. Mọi người lên công tác chuẩn bị ;). Chuyến nhỏ nhỏ chak còn lắm lắm nữa herher.

Phượt xe máy nhé. Ôm phải ôm xế thật chặt hi'hi'

Em đăng tuyển xế từ bây giờ. Ai tự tin đăng ký cho em phấn khởi lên Tour cái nào:D

Re: Phansipang - Đời mà, sống phải biết ước mơ chứ - 11-13/03 - Cát cát - Sín Chải

:(( em cám ơn anh chị nhiều lắm:(( lần đâu tiên em có sn to như thế đấy,đã thế ko có mặt nữa:(( em cám ơn chị Hoa,chị Mĩ,chị Phương,chị Phượng,anh Bình,Chị Quỳnh,chị Nhung,anh Dương đã tổ chức cho em sn to như thế ah:((
em cũng cám ơn anh Quân,bạn Thúy có công rủ rê lôi kéo em nhưng em lại phá ngang:((
cám ơn cả đoàn đã nhớ đến sn em ah:((

Hôm nay mới đúng sinh nhật Hít, các anh chị nhóm Fan SG với cả anh Dương HN một lần nữa chúc Hít tuổi mới nhiều niềm vui mới! Thêm một cái bánh gato thật là đặc biệt dành cho Hít nữa nè:

Văn võ bá quan tề tựu đông đủ mừng SN Hít, thik nhá ;)

Bánh ngon dã man! Mọi người dành lại phần tinh túy nhất của cái bánh nhờ anh Dương gửi về cho Hít này...

Nhớ gặp anh Dương đòi cho bằng được cách này hay cách khác Hít nhá :D

HAPPY BIRTHDAY TO KU HIT!

P/S: Cơ mà tối nay hưởng ứng Giờ Trái Đất từ 20.30pm - 21.30pm, mọi người chịu khó cai phuot với cả các chủng loại điện tử, điện lạnh, điện gia dụng... nha, chỉ trong vòng 1 giờ thôi mà...

Thêm nữa... Nhớ cả nhà! Chúc các chiến hữu ngày nghỉ cuối tuần an lành, vui vẻ.

Thư mời:
1. Nguyên tắc thư mời: thư mời này hem có liên quan đến ngày Cá tháng 4, mặc dù nó được compose vào Ngày 01/04/2011
2. Trân trọng kính mời, thân mời các "đứa" có tên dưới đây đến dự buổi ăn sáng "bình dân", ún cafe "vỉa hè": anh Trường Sơn, bạn Tùng, em Thúy, ku Linh, ku Nghĩa, ku Hít, ku Quân, ku Quang, Ku Atu và em Thảo (nếu 2 ku và 1 em lày xuống Hà lội được)
3. Thời gian: 09:00am, thứ 7, ngày 02/04/2011.
Địa điểm: tại Quán ..............., số .............., đường................................ (bạn tốt nào ở Hà Nội, biết chỗ nào giá cả "bình dân", điền vào chỗ này giúp nhé.
4. Những "đứa" trong danh sách khách mời mà không có mặt, sau 10am cùng ngày thì quên cái chuyện được em Hoa chủ thớt cấp quota đi Tây Bắc cùng đoàn nghen...(hén, Hoa hén?)
5. "Đứa" nào vì việc riêng, việc chung không đi được, thì xem lại điều 4 trên đây.
6. "Đứa" nào mời, đứa đó chủ chi.... hem có được tranh giành.... (nhà ta đoàn kết mà!)

Trân trọng cảm ơn, và kính/thân mời
Mụ Phương

P/s: Mod thân mến, thư mời offline như vầy có bị tính là vi phạm không ạ.... Mod thương tình để qua thời gian offline ở trên, rồi em tự xử nghen Mod... Chân thành cảm ơn Mod... Ôi, lâu thiệt lâu mới thấy Mod quan trọng dữ vầy nè...

Last edited:

Các bạn thân mến, kết quả đàm phán như sau:

FINAL:

Time: 0900am, 02/04/2011, thứ 7
Venue: Cafe Hồ Đắc Di - hem biết địa chỉ cụ thể,...

Giao Quân và Linh đến trước, chọn chỗ, mụ Phương đến Nội Bài sẽ alo...

Cảm ơn cả nhà...

Nhớ điều 4 ở thư mời trước khi quyết định mọi vấn đề liên quan hén!

Em vừa đi nhờ là cái áo để mai mặc đẹp đi gặp chị Phương (nhận quà) đó nghe, chị mà chọn em ăn lẩu cá là cả đoàn Hà Nội :gun:gun:gun:gun chị đó :))

Hehe mình có nhà mới rùi! Có tha hồ mà thông tin off ẹp với nhau được ko nhỉ?:)

Mod gửi thư thông báo cho em rùi, sợ ghê:(

Cơ mà tiếc thiệt, ko ra cùng dịp với Mụ Phương mà đi off cùng.

Em ra sau mụ nữa tháng:(( Lúc đó ko khéo ai cũng bận, ko ai off cùng em thì khổ thân em:((

hehe mai gặp chị Phương e xin phép chỉ gặp chị trong khoảng nửa tiếng thôi chứ ngồi càng lâu càng nhớ càng vỡ òa cảm xúc mất :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back