What's new

Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

smalldevil81

thằng quỷ nhỏ
Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

Trước tiên, smalldevil xin thông báo lý do lập cái topic này:

Tình hình là các bạn tham gia chuyến đi Đèo Nước Ngọt do chị Mơ khởi xướng, các thành viên sau khi dc chia nhóm đều muốn nêu ý kiến và thông tin của mình và topic chính đã rất là nhiều bài, để các member của chuyến đi có thể theo dõi, cập nhật tin tức từ BTC một cách thuận tiện. BTC đã yêu cầu các nhóm tự trao đổi thông tin và chỉ post những thông tin chung lên topic thôi.:)

Từ 2 cái tình hình như nêu trên, smalldevil xin phép mod lập topic này để các member của nhóm có thể trao đổi thông tin thoải mái mà ko sợ ảnh hưởng tới topic chung.;)

Các thành viên nhóm vui lòng PM (hoặc email) cho smalldevil các thông tin sau:
1. Họ và Tên
2. CMND
3. Ngày tháng năm sinh
4. Địa chỉ nơi ở hiện tại
5. Nick Phượt
6. Số di động
7. Bản số xe (đối với xế)

Những thông tin trên đây là bắt buộc, những thông tin này dùng để đăng ký với khu du lịch và mua Bảo Hiểm du lịch cho các bạn.
Smalldevil phải cập nhật và gởi về cho chị Mơ trước ngày thứ hai. Mong các bạn giúp đỡ để Smalldevil hoàn thành thủ tục đầu tiên.

Lưu ý: các bạn vui lòng chỉ PM hoặc email thôi nha. Các bạn mà post thẳng thông tin lên trên này thì....

Ngoài ra, nếu xế và ôm nào quen nhau từ trước và có ý định đi chung với nhau thì các bạn hãy thông báo nha, những người còn lại chúng ta sẽ bốc thăm trúng thưởng :))

Thanks Fanha99 (copy ý tưởng từ nhóm Fanha99 ):D
Mail:[email protected]
Dt: 0933483824
nick phượt: smalldevil81 :)

Last edited:
Re: Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

Vậy là nhóm mình thống nhất tên là Tiếu Ngao Giang Hồ. Màu chủ đạo là màu xanh dương đậm đúng hông. Vậy là còn thiếu câu slogan nữa. Mọi người nghĩ rùi cho ý kiến nhé :D

Re: Nhóm Tiếu Ngạo Giang Hồ ( Đi Đèo nước ngọt, đêm tháng 5 chưa nằm đã sáng...)

Rei vừa chọn thêm màu vàng chanh cho nhóm,

^^
nhóm trưởng quyết định màu , tên , slogan, rồi up lên cho mình nhé ^^,

thanks nhóm TNGH

ặc ặc, bác này copy trắng trợn quá nghen.

Hi deny, mọi người đã thống nhất chọn màu xanh dương đậm và tên nhóm là Tiếu Ngạo Giang Hồ, còn slogan thì đang trong vòng suy tư và tuyển chọn ^^
Thanks deny

ặc ặc, bác này copy trắng trợn quá nghen.

Lấy tiền bản quyến, sung vào quỹ tài trợ đi bác

À, em có chút việc riêng, muốn trao đổi với các trưởng nhóm ^^, các bác add nick em nhé, yahoo/skype: hieept

Hi deny, mọi người đã thống nhất chọn màu xanh dương đậm và tên nhóm là Tiếu Ngạo Giang Hồ, còn slogan thì đang trong vòng suy tư và tuyển chọn ^^
Thanks deny
góp vui 1 Slogan: Tiếu ngạo giang hồ -> còn đồ còn nhậu ^^,

Last edited by a moderator:

Khi? mail thông tin cho smalldevil rồi nhé.

Sáng mai 9g nhóm trưởng vẫn tính off ở bệt (góc Hàn Thuyên-NKKN) hay trước cổng trường Hòa Bình phải không ?

Sẽ thống nhất màu cờ là xanh dương hay vàng chanh, slogan, nơi tập trung, lộ trình đi, style trang trí lều trại... (mới tham gia lần đầu nên chẳng biết còn gì nữa không)

Tiếu Ngạo Giang Hồ
Gái đẹp-trai xinh
Tự tin là chính mình.
Em sẵn sàng nhận đá tảng :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back