What's new

OFF 2008 - Bầu chọn Gương mặt diễn đàn, người có những topic hot nhất

Gương mặt diễn đàn, những topics hot nhất

• baxu

Votes: 24 29.3%
  • Black

Votes: 16 19.5%
  • Chitto

Votes: 16 19.5%
  • hoangbquang

Votes: 2 2.4%
  • likemoon

Votes: 3 3.7%
  • LinhEvil

Votes: 7 8.5%
  • r0sy

Votes: 6 7.3%
  • wild_honey

Votes: 5 6.1%
  • windysmile

Votes: 3 3.7%

• Total voters
    82
  • Poll closed .
Hihi, hôm qua chat với Xế nhà em, thống nhất là đăng ký 2 fát, sáng nay mò vào forums vẫn chưa thấy đâu. Có lẽ chờ đến xuất thứ 50 (Sao mà bon chen thế không biết). Lấy quà riêng, rất riêng của chị Black có phải sướng không. Để em bảo Xế nhà em ngay nhé. Hihi
Chị Black ơi, em sẽ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đầu tiên chị giao fó, dưng mà làm chân tình nguyện viên thì em phải cân nhắc đã vì lần đầu tiên đi Phượt Bản Giốc (18/7/08) em bị Xế nhà em cho Xoè, mò về đến nhà được 2 ngày sau thì tự dưng sốt đùng đùng phải đi tiêm chống nhiễm trùng uốn ván, rồi uống kháng sinh. Bi h cái chân vẫn còn một cái "sẹo sấu sí" bên đầu gối trái, rồi mới hôm kỉa thôi lại bị một phát tai nạn xe máy, tương nốt cái sẹo vào cái đầu gối phải cho nó cân. Nên em sợ khó mà làm tình nguyện viên xinh tươi được.
Nghĩ đến quyền lợi riêng, rất riêng em cứ thấy mình phải cố. Nhưng cố quá nhỡ may thành quá cố, ko đi off được thì fí.
Chị cho em nhời khuyên đi (dưng nhớ là em vẫn phải được quyền lợi riêng, rất rất riêng đấy nhá)

BTC đặc tuyển em vào vị trí tình nguyện viên đón khách với tất cả tinh thần Phượt đã ngộ được ở bản Rock (c)

Sẹo ư, chuyện nhỏ!!!!!!!!!!!!!!!

Đăng ký nốt đi ọp cho xế chưa? ;)

Không còn ai muốn "Sự lựa chọn của mình là Black nữa sao???"

Nếu ko chọn tớ thì cũng làm ơn chọn giùm 1 trong 9 người còn lại chứ :D

tuy chưa đọc hết tất cả các topic nhưng ảnh hưởng của xe đạp vượt TCL là quá lớn, rrrrrrrrrrrrrrooooooooooooossssssssssssyyyyyyyyyyyyy

Hết giờ vote rồi các bác nhà ta nhé!

và người thắng cuộc là......

....là ai thì chờ đến buổi off tối mai sẽ rõ

;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back