What's new

Off share hình sau chuyến đi "Về miền Tây"

Summer_Flower44

Phượt tiên
Mọi người ơi!!!!!!!!!!!!!!!

Quỹ mình còn kha khá, khoản 1tr2. Mọi người góp ý xem nên có buổi off mặn hay ngọt nè?

Theo nhã ý của 1 số bạn chưa có cơ hội tài trợ cho chuyến đi, sẽ được thực hiện nhiệm vụ cao cả trong chuyến off này!!!!!!!!

Mong các thành viên cho ý kiến nha:
1/ Măn (quán Ven sông gần Cá Sấu hoa cà, Thủ Đức)
2/ Ngọt (cafe Lavender-NKKN)

Thời gian: 18h chiều ngày 25/1/2010 nhé, quyết nhanh chứ ko thôi các bạn về quê hết thì buổi off sẽ ko đủ mặt các thành viên :))

Last edited:
Mossa vừa gọi cho chị Mơ:

Đính chính:
Off share hình chuyến "Về miển Tây" ngày 25/1/2010 lúc 18h

Mọi người ơi!!!!!!!!!!!!!!!

Quỹ mình còn kha khá, khoản 1tr2. Mọi người góp ý xem nên có buổi off mặn hay ngọt nè?

Theo nhã ý của 1 số bạn chưa có cơ hội tài trợ cho chuyến đi, sẽ được thực hiện nhiệm vụ cao cả trong chuyến off này!!!!!!!!

Mong các thành viên cho ý kiến nha:
1/ Măn (quán Ven sông gần Cá Sấu hoa cà, Thủ Đức)
2/ Ngọt (cafe Lavender-NKKN)

Thời gian: 18h chiều ngày 25/1/2010 nhé, quyết nhanh chứ ko thôi các bạn về quê hết thì buổi off sẽ ko đủ mặt các thành viên :))
Là chiều mai phải k chị, em khoái Bên Sông. Quán ruột của em và hình như vài anh cũng khoái quán này nè, tac ke nhỉ???

Off share hình thì em nghĩ nên Ngọt, mình mới tất niên mặn ở Vinh Sang xong rồi,

Với lại share hình cần có máy tính và ổ điện linh tinh, chổ ngồi cũng sạch 1 chút,

Vote cho Lavender, vì cũng tiện đường nhiều người hơn là Thủ Đức

Note: nếu không có buổi off này, em dự tính ra Hồ con rùa hay Bệt ôn lại mấy tháng vắng nhà. Xin phép từ chối tiệc mặn, hj..

Off share hình thì em nghĩ nên Ngọt, mình mới tất niên mặn ở Vinh Sang xong rồi,

Với lại share hình cần có máy tính và ổ điện linh tinh, chổ ngồi cũng sạch 1 chút,

Vote cho Lavender, vì cũng tiện đường nhiều người hơn là Thủ Đức

Note: nếu không có buổi off này, em dự tính ra Hồ con rùa hay Bệt ôn lại mấy tháng vắng nhà. Xin phép từ chối tiệc mặn, hj..
Lavender ngay kế bên nhà.

Buổi OFF share hình chuyến miều tây vừa rồi tại quán cà phê Lavender. Số lượng thành viên chỉ khoãng 1/3 của chuyến đi.
+ Đầu tiên là chúc mừng Deny sau chuyến "Xuyện Vịt" trở về.
+ Chia "Chân" với Prrety_bee sau tết sẻ về Bắc.
+ Mừng anh Khoailangthang mới Phượt Đà Lạt về, ghé chung vui với đoàn trước khi tiếp tục hành trình về Cần Thơ.

attachment.php

Vài hình minh họa buổi share hình chuyến đi thăm các làng hoa.

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

huhuhu... dự định là sẽ đi nhưng mình đã bỏ lỡ dịp off share hình cùng mọi người, vì trốn đi chơi 2 ngày nên công việc còn tồn đọng :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back