What's new

Phượt có dính gì đến xe pháo không

Anh đang đợi con 2.2 có đủ option may hôm nữa nhập về, hôm rồi về máy em chưa đủ nên chưa sướng

Àh, nếu đúng bác là bác ( tức là chính xác bác vẫn dùng nick này từ trước tới giờ ) thì bác có thể xác nhận lại cho ai đó bác biết . Nick của bác sẽ được xác nhận chính thức và tham gia mọi hoạt động của Phượt . Sẽ nhiều box hơn là phần phiếm Phượt đang tạm mở cửa trước giờ G .

Gửi xong em mới thấy bác Sontt gửi bài . Nhanh quá !

Bác ơi, thế dân phượt mới toanh như em thì không được tham gia các chỗ khác hả bác (wait) (wait) (wait)

Cho đến giờ G . Mọi box của Phượt sẽ mở hết .

Còn S-Mem thì sẽ có thêm quyền truy cập vào một box , box dành cho các hoạt động thật bác ạ .

Nếu bác là người mới thì bác tham gia offline, hoặc có bác nào đó trong S-Mem biết bác . Nếu bác cứ tham gia online tích cực ... thì đến một lúc nào đó bác cũng sẽ là S-Mem ạ .

Chúc bác vui

Last edited:
Em câu bài tí, vì muốn có 1 chaiiiiiiiiiiiiii nhâm nhi khi tham gia diễn đàn. Bác gì mở thread buồn cười vãi, xe cộ mà không có thì dân phượt có mà nằm phượt, chã làm ăn được gì. Đi bộ mãi làm sao được nhỉ? Sức người có hạn. hehe

Cho tới giờ phút này thì cái nick của tôi chưa bị ai đó nhái, chắc có lẽ nghe cũng lởm, nhân tiện bác cấp bản quyèn cho nịc này nho_vo nhé, mọi nick gần giống bác cho nó đi điện luôn, xin cám ơn

Xác nhận nho_vo chính là.... Nhớ Vợ

Bác ơi, thế dân phượt mới toanh như em thì không được tham gia các chỗ khác hả bác (wait) (wait) (wait)

bác cho em xin số ĐT của bác, em mời bác cafe rồi.... thế là xong
hí hí hí
:D :L :L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back