What's new

Phịch Phịch - Trời ơiiiiiiiiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.

minhmio

Phượt tiên
Kính các bác,

Sau một thời gian dài vò đầu, bứt tóc, véo tai, bẹo má cân nhắc và hỏi thăm ý kiến của đồng bọn, nay Minhmio xin phép được xây một ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên 'phượt' dành cho các bác rất chi là trời ơi vào ở ạ :D.

Các thành viên được ưu tiên vào ở trước là các bác trời ơi CD2204. Các ace khác tự nhận thấy mình cũng có những lúc trời ơi, đất hỡi cũng có thể vào sau ạ.

Với tiêu chí là nơi để anh chị em bày tỏ tâm tư, tình cảm, ném đá đặt gạch thông tin về các chuyến phượt sắp tới, nên các anh chị em cứ vô tư thoải mái khi vào nhà chơi. Tuy nhiên, ace chú ý nên vui chơi trong khuôn khổ và nô đùa trong vòng pháp luật của phượt 4rum thôi ợ.

Ui, em dài dòng quá nhỉ. Sau đây xin giới thiệu một vài hình ảnh về nhà trời ơi của chúng em. Xin các bác tràng pháo tay, bộp bộp, bẹp bẹp.....

Tình yêu chúa đảo và winbook

Cá mắc cạn trên mũi CD10 là em mio ạ

Ninja Côn Sơn: anh chumbao và chị Hằng venus

Nhà anh khunglongcoi - chị Hương

Mio và ốc tiêu

P/S: Chị Hà ơi, chờ xí em giới thiệu chị với cả nhà nghen. Iu chị nhắm nhắm, hehe.

ACE nhà này có khi phải xếp hàng ra làm pic chung show cho cả nhà coi ấy nhỉ??

Ý tưởng được nhưng đã coi ngày chưa mio? Hnay là ngày con rắn, tháng con rắn.. haha..lại là ngày sinh nhật anh Ba..cũng ý nghĩa đấy.

Cả nhà Trời ơiiii vào xây nhà mới đi naòoooooo!

@chi binhnguyen: Em là em không biết ngày tháng gì hết á. Em quánh đại thui. Em thấy vụ show hình này không làm cho mọi người anti nhà mình đâu mà, hờ hờ, các bác í còn khoái xem nữa là đằng khác. (Dạ lạy các bác, em có nói sai các bác đừng uýnh em, tội nghiệp nhà em lắm, hị hị hị).

Sau đây xin giới thiệu cả nhà, chị binhnguyen đến từ Hà Lội

Hình rất độc nhé.

Chị í rất là suy tư

Mio còn có biệt danh là "Má mì", và má mì rất là thích xiền

Ốc tiêu xinh đệp nà

Bé winbook nữa nè

Mio đã thỏa mãn ước mơ được bay lên trời cao. Hí hí, mặc dù không cao lắm, do cứ đâm vào gốc cây thui à.

Last edited:
Trời ơi . . . .! có nhà mới rồi chắc vô đây 8 đến ngoát miệng luôn :)) . Ai có ảnh ọt phượt nào độc thì quăng lên đây cho ae chiêm ngưỡng đê....

Hôm nghe Winbooknmk nói đi Phú Quốc rồi, pót ảnh đê ace ngắm với, cũng ham đi PQ lắm lắm..

Xí chỗ tối về pót..hihi.

Hôm nghe Winbooknmk nói đi Phú Quốc rồi, pót ảnh đê ace ngắm với, cũng ham đi PQ lắm lắm..

Xí chỗ tối về pót..hihi.

Winbook phượt ra PQ chỉ có 1 mình & đi chỉ có 3 ngày nên chỉ cưỡi ngựa xem hoa thôi (còn nhiều chổ chưa đi lắm), nếu có cơ hội sẽ tiếp tục phượt PQ nữa hehehe. Không biết là post hình PQ ở đây có làm loãng topic của Mio ko ? :T

Last edited:
Kính các bác,

. . . . . . .
P/S: Chị Hà ơi, chờ xí em giới thiệu chị với cả nhà nghen. Iu chị nhắm nhắm, hehe.

Mio lựa tấm hình nào của Hàlội mà sexy chút xíu nha . . . . . . kha kha kha :LL

Đi CD về ..thấy yêu biển hơn bao giờ, về nhà mà chân cứ líu ríu, nhìn phố phường tấp nập mà thấy sao là lạ, ngô ngố và mất vài hôm mới thấy trở lại guồng quay của cuộc sống. Làm để lại được đi biển nào..mỗi tội biển bắc không xanh như biển nam, nhất là bãi ấy, mình xuồng biển tập bơi mà toàn nhìn xuống chân, haha..
Có mấy con ốc đẹp ơi là đẹp cháu đến chơi thích quá lấy mất rùi..còn một con mang đến chỗ làm để chặn giấy.

Ứ pót hình đc.

Đi CD về ..thấy yêu biển hơn bao giờ, về nhà mà chân cứ líu ríu, nhìn phố phường tấp nập mà thấy sao là lạ, ngô ngố và mất vài hôm mới thấy trở lại guồng quay của cuộc sống. Làm để lại được đi biển nào..mỗi tội biển bắc không xanh như biển nam, nhất là bãi ấy, mình xuồng biển tập bơi mà toàn nhìn xuống chân, haha..
Có mấy con ốc đẹp ơi là đẹp cháu đến chơi thích quá lấy mất rùi..còn một con mang đến chỗ làm để chặn giấy.

Ứ pót hình đc.

Hàlội muốn biết bơi thì siêng vào Nam đê . . . bảo đảm nếu có chìm thì winbooknmk vớt cho . . .hahaha

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back