What's new

Phnom Penh - Siem Riep và những đền chùa từ 29/8 - 2/9

29/8 di chuyển bằng xe bus từ SG - Siem Riep, rồi những ngày sau đi giật lùi về lại SG. Dành thời gian cho Ankor Wat, Ankor Thom và tổ chức nhậu đêm ở Biển Hồ.

Thời gian và phương tiện từ Siem Riep quay về Phnom Penh là linh hoạt, không loại trừ sẽ trải nghiệm đi bằng đường thủy xem có khác với Vietnam không. :D

Từ Phnom Penh về lại Saigon sẽ đi vào ngày Quốc khánh 2/9 cho nó ấn tượng. Chia tai nhao và mình bay về Hanoi trong ngày.

Mời các bạn nào có thời gian và lịch trình Phnom Penh - Siem Riep tham gia cùng với mình cho vui, chí ít thì việc nhậu tối ở Biển Hồ, hay chợ đêm Phnom Penh cho nó xôm tụ ạ. Chi phí chẳng đáng bao nhiêu nhưng tất nhiên là Campuchia rồi ạ. =))

10 ngày nữa tôi cũng đi Siem :)))) ảo kinh

Vầng. Hôm trước có nhìn thấy cái topic Siem Riep gì đó của chị rồi. Chỉ có điều là hình như thời gian ấy không trùng với lịch của iem nên không để ý lắm. Mong hết sức thông cảm ợ. =))

Cũng đang có dự định đi dịp này. Tình hình đang bất ổn nên cung muốn đi đông tí :d nhóm bạn có mấy người đi rồi? Cho cái kế hoạch cụ thể hơn đi bạn :)

Mình vừa đi cam về, tối nay 9h về đến sg. có 1 cái sim nạp thừa tiền còn 3 đô và 3g dùng tẹt ga, hạn đến 28/8. (Mình đii 7 ngày dùng hết có 2 đô thui), sim cắt của ip5, 6. Bạn nào cần thì ới nhé, mình tặng. Mình ở sg đên 5h chiều mai, 5/8, sau đấy bay ra hn nên các bạn contact mình sớm nhé. ????

Thông báo với các bạn là mình đóng topic ạ. Do mấy anh em làm cùng cty cũng muốn tham gia nên đoàn mình hiện đã chốt với 8 người (6 nam, 2 nữ trong đó có 2 cặp là vợ chồng). Do tính chất nội bộ nên mong các bạn thông cảm.

Đồng chí Mod nào ở đây ơi hướng dẫn giúp việc đóng topic với ạ. Hoặc gắn biểu tượng đã chốt đoàn giúp. Cảm ơn nhiều ạ. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back