What's new

[Hỏi đáp] PHỤ KIỆN-Cần tìm hộp (hay túi) chống nước cho máy ảnh PANASONIC LUMIX ZS7 ( TZ-10 )

minh032

Phượt tử
PHỤ KIỆN-Cần tìm hộp (hay túi) chống nước cho máy ảnh PANASONIC LUMIX ZS7 ( TZ-10 )

Mình tấy trên web pana nói dòng máy ảnh này có thêm phụ kiện chống nước nhưng tìm không thấy. Mong các pro giúp đỡ

Re: PHỤ KIỆN-Cần tìm hộp (hay túi) chống nước cho máy ảnh PANASONIC LUMIX ZS7 ( TZ-

Mục đích của bạn dùng vỏ chống nước là gì
Nếu để lặn tới 40 m thì dùng cái này http://www.amazon.com/Panasonic-DMW...DL7Q/ref=sr_1_4?ie=UTF8&qid=1318517631&sr=8-4
CÒn nếu để chống mưa và bơi lặn bình thường thì dùng cái này http://www.amazon.com/Underwater-Wa...9SM8/ref=sr_1_1?ie=UTF8&qid=1318517631&sr=8-1
Ở Viẹt nam mình không có bán. Bạn có thể nhờ dịch vụ mua hàng bên mỹ gửi về là OK

Re: PHỤ KIỆN-Cần tìm hộp (hay túi) chống nước cho máy ảnh PANASONIC LUMIX ZS7 ( TZ-

Cám ơn bạn nhưng đắt quá!!! Bạn biết ở Nha Trang có dịch vụ nào cho thuê túi này không?

Mình thấy mấy cái phụ kiện này nó đắt bằng cả cái máy đấy. Mình cũng có 1 em máy ảnh mua có $150 mà vỏ cho nó tới $200 lận.
Nếu ở Nha Trang có thể họ cho thuê nguyên bọ máy ảnh chứ không có loại túi đó để thuê đâu. Cứ vào các CLB lặn mà hỏi bạn nhé.

đúng rồi, cám ơn bạn nhưng mình mới tìm dc shop bán chỉ có 90k ---> 145k!!! Biết là hàng tàu nhưng dùng đỡ 1, 2 hôm đỡ.

đúng rồi, cám ơn bạn nhưng mình mới tìm dc shop bán chỉ có 90k ---> 145k!!! Biết là hàng tàu nhưng dùng đỡ 1, 2 hôm đỡ.
Sài gòn chỗ nào bán loại có công dụng giống như này nhỉ, các bác chỉ em với. em mua cho Nikon S8000
thanks!!!!!!1

Ngoài shop.phuongnguyen.ìno, bạn hãy vào vnphoto.net; Mục mua bán_ Tìm: Phú Quang camera. Đại lý trên đường Lý Thái Tổ Q.10. ( Mình không nhớ số)Mình cũng từng mua 1 áo mưa máy ảnh của Phú Quang; Sử dụng oke và phần tiếp giáp của ống kính với áo là kính mica, còn của Phương Nguyên là nhựa trong.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back