What's new

Phú Yên biển gọi (29/04-01/05/2014)

Nhóm mình hiện nay đang có 3 mem, muốn rủ rê thêm vài người cho vui cửa vui nhà. Chương trình cụ thể thì chưa có, nhưng lịch trình như sau:
Tối 29/04 lên xe đi Phú Yên ( vé xe khứ hồi SG-PY-SG ~ 600k, chưa biết lễ thì sao)
Sáng 30/04 có mặt tại PY, tìm nhà nghỉ, thuê xe máy và bắt đầu hành trình (chi tiết sẽ thông báo sau).
Ngày 01/05 buổi sáng đi loanh quanh, nếu muốn thì trưa bắt xe về Nha Trang chơi, tối từ Nha Trang về luôn.
Tổng chi phí dự kiến khỏang 1tr2 - 1tr5/mem.
Ai muốn tham gia thì đặt gạch sớm nha. Comment trên Phượt or mail cho mình :p[email protected]
Hoan nghênh các bạn gia nhập nhóm mình.
Ha Tran

Last edited:
tớ đang sống và làm việc tại Tuy Hòa, khi nào ra alo cho tớ đi chung với nhé, ủa mà lịch trình ăn chơi ở PY nhu the nao co the up len cho moi nguoi tham khao duoc khong?

@maxman: vô SG ở lâu rồi, tớ vài năm về thăm quê thôi àh.
Phú Yên du lịch chưa phát triển nên mọi thứ các bạn tự khám phá.
Có thổ địa đi chung thì tuyệt nhất. Lên núi, xuống biển, ăn hải sản tươi ngon đều có hết.

tớ đang sống và làm việc tại Tuy Hòa, khi nào ra alo cho tớ đi chung với nhé, ủa mà lịch trình ăn chơi ở PY nhu the nao co the up len cho moi nguoi tham khao duoc khong?

Lịch trình thì mình chưa nghĩ ra, đang tham khảo các bạn, bạn có ý kiến gì hông?

cho một lịch trình cụ thể đi bạn, vậy hay hơn đó. bạn k đi được đến 04/5 luôn ah. khi đó có thể đi được nhiều hơn.

bạn chỉ ở PY 2 ngày nên không nên ham hố nhiều, ở đây biển đẹp và hoàn sơ nên đi theo kiểu nghỉ dưỡng nhẹ nhàng sẽ thích hợp hơn. thông tin về địa điểm trên mạng không thiếu, lịch trình theo mình:
- Ngày 1: Tuy Hòa, An Hải, Đá Dĩa, nhà thờ Mằng Lăng, Sông Cầu, Đàm Ô Loan. Cung này đẹp và thú vị vô cùng (khoảng 100km). Tối về ghé Bờ Kè Bạch Đằng ăn hải sản và cà phê CendiLux Thuận Thảo (tầng 17).
- Ngày 2: Tuy hòa - Vũng Rô - Đại Lãnh - Tuy Hòa (khoảng 80km). Tối 18h lên xe về SG.
P/S: vì trúng đợt lễ 30/4 nên cũng khá bận rộn, hi vọng có thể join cùng bạn. ah, bạn nhớ book xe và khách sạn sớm nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back