What's new

Phượt Đức và Châu Âu Noel : 17/12/09 - 8/1/2010

Status
Not open for further replies.
Chào các bác, em đang học tại Thụy Điển,tình hình là Noel này em được nghỉ Đông 3 tuần nên định đánh 1 vòng sang Đức và các nước láng giềng.Em dự định có mặt tại Đức ngày 17/12 và sẽ quay về Thụy Điển ngày 09/01,các bác nào có ý định lang thang Châu Âu thì liên lạc em nhé.Chúng ta có thể lập 1 hội đi chung cho vui(beer)

Last edited:
hi bạn, mình đang học ở UK, cũng đang định đi Đức và các nước Châu Âu (Italy, Pháp, không biết có kịp đến Tây Ban Nha ko) cũng vào khoảng 16-17/12 này. Nếu được thì liên lạc với mình nhé, dù sao cũng hân hạnh được làm quen

Email cua minh: [email protected] (Minh, Male, 24 cho tiện xưng hô)

Cheers
Minh

Ôi hay quá, lịch trình thế nào vậy ạ? Em định đến Ý từ ngày 16 đến ngày 22. Em đã mua vé rồi. Sau đó thì em muốn đi Ba Lan và Đức... Nếu được đi cùng thì tốt quá.

nên qua tây ba nha một lần ở đây có rất nhiều cái đang để biết tới,nhưng barca se vui hon maddrid nhiu

Ôi hay quá, lịch trình thế nào vậy ạ? Em định đến Ý từ ngày 16 đến ngày 22. Em đã mua vé rồi. Sau đó thì em muốn đi Ba Lan và Đức... Nếu được đi cùng thì tốt quá.

Hi,bạn đến Tp nào của Ý vậy?Có gì liên lạc với mình để cùng bàn lịch trình cụ thể nhé.Mình đã mua vé đến Đức ngày 16/12. Email mình: [email protected]
Cheers,

@nguyencuong: thanks bác đã gợi ý,em cũng mê TBNha lắm ạ(beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back