What's new

Phượt eo biển miền Trung và Bắc Viêt Nam, tháng 6, 2015

Phượt eo biển miền Trung và Bắc Viêt Nam

Tôi (35t, nam, đang làm việcj tại saigon) có kỳ nghỉ 24 ngày trong tháng sáu 2015, và dự định làm một chuyến đi về biển miền Trung (Bắc Khánh Hoà, Phú Yen, Binh Dinh, Cu Lao Cham)

và Cung đường Tây Bắc Việt Nam + tỉnh Quảng Ninh

Muốn tìm bạn đồng hành trong thời gian trên.

Mục đích chuyến đi: nghe mọi người nói VN đẹp lắm, mình muốn đi để chứng kiến tân mắt vẻ đẹp đó thế nào...

Loại hình: budget traveller, càng dân dã càng thích, ngủ lều, túi ngủ là chính (trong điều kiện thời tiết cho phép)

Di chuyển: linh hoạt

Mong muốn bạn đồng hành: chính chắn, vui, biết mình biết ta, thích chụp ảnh, quay film, thích trẻ em và thích tìm hiểu giá trị văn hoá, ẩm thực nơi đến..

Quan trọng: không nhất thiết phải thật cố gắng để đi được nhiều nơi, nhiều điểm tham quan - "chất" của chuyến đi mới giá trị.

Hi vọng: không quá 4 người

Chuẩn bị:

1 Đồ dùng cá nhân: lều cá nhân, túi ngủ etc..
2. Kiến thức dã ngoại: thời tiết, địa hình, cùng tìm hiểu nơi đến để làm ra LIST TO DO cho mỗi chặng đi nhỏ
3. Tiền để đủ trải nghiệm và thưởng thức chuyến đi cho trọn vẹn

Chào đón các bạn có cùng sở thích!

Thân ái,

NN

Phượt eo biển miền Trung và Bắc Viêt Nam

Tôi (35t, nam, đang làm việcj tại saigon) có kỳ nghỉ 24 ngày trong tháng sáu 2015, và dự định làm một chuyến đi về biển miền Trung (Bắc Khánh Hoà, Phú Yen, Binh Dinh, Cu Lao Cham)

và Cung đường Tây Bắc Việt Nam + tỉnh Quảng Ninh

Muốn tìm bạn đồng hành trong thời gian trên.

Mục đích chuyến đi: nghe mọi người nói VN đẹp lắm, mình muốn đi để chứng kiến tân mắt vẻ đẹp đó thế nào...

Loại hình: budget traveller, càng dân dã càng thích, ngủ lều, túi ngủ là chính (trong điều kiện thời tiết cho phép)

Di chuyển: linh hoạt

Mong muốn bạn đồng hành: chính chắn, vui, biết mình biết ta, thích chụp ảnh, quay film, thích trẻ em và thích tìm hiểu giá trị văn hoá, ẩm thực nơi đến..

Quan trọng: không nhất thiết phải thật cố gắng để đi được nhiều nơi, nhiều điểm tham quan - "chất" của chuyến đi mới giá trị.

Hi vọng: không quá 4 người

Chuẩn bị:

1 Đồ dùng cá nhân: lều cá nhân, túi ngủ etc..
2. Kiến thức dã ngoại: thời tiết, địa hình, cùng tìm hiểu nơi đến để làm ra LIST TO DO cho mỗi chặng đi nhỏ
3. Tiền để đủ trải nghiệm và thưởng thức chuyến đi cho trọn vẹn

Chào đón các bạn có cùng sở thích!

Thân ái,

NN

Bạn nên có lịch trình, thời gian và chi phí sơ bộ để các bạn biết mà join chứ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back