What's new

Phượt gia Mã Lai - Malaysia

sonntit

Phượt thủ
Hi all,
Tình hình là chuyển công tác sang Mã Lai làm vài ba năm ... Cho mình hỏi thăm và làm quen với các anh chị em phượt gia sống tại Mã Lai nhen ... Có dịp phượt chung cho zui ...
Contact [email protected] nhen.
Thank all,

Hi sonntit !
SORI hiện đang ở đầu cầu Nha Trang và là thành viên bên Hội " Nha Trang Mình ơi " . Trong gia đình Hội , có bạn hapypack - hiện đang lưu trú tại đầu cầu Malaysia , sonntit thử liên lạc nhé . Hy vọng , chia sẽ tý thông tin đến bạn và giúp bạn tìm được người đồng hành cùng mình trong những chuyến Phượt sắp đến .
hapypack - yahoo : [email protected] ( Hiện đang lưu trú tại đầu cầu Malaysia )
Thân !

Cảm ơn bạn SORI nhiều nha ... Mình sẽ liên lạc bạn í. Thanks nhìu nhìu...

Hic.....Không có gì đâu bạn yêu .....Hy vọng , một ngày nào đó .......Sori có dịp tham quan , du lịch tại Malaysia , nhất định phải " gặp " bạn Tui đó nha hihihihihi

Có anh chị nào có kinh nghiệm cung đường: Malaysia --> Thái Lan --> Campodia --> HCMC cho Sơn hỏi thăm với ... Sơn dự định cuối năm 2011 cùng anh bạn chạy chiếc 4 bánh cùi bắp về (xe bảng số Mã Lai). Không biết việc đi qua biên giới của Thái, Cam có dễ dàng không. Quy trình, cách thức ra sao? Có anh chị nào biết cho Sơn hỏi thăm với ... Many many thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back