What's new

Phượt lên báo

Tất cả các forum đều là forum mở , nên các nick có lên đây thổ lộ tấm lòng , rồi bị người ta đưa lên báo dù có không thích thì cũng phải ráng chấp nhận thôi .

Nếu họ đưa ảnh lên báo thì phải trả nhuận ảnh , còn đưa lên net mà có đề nguồn trích dẫn đàng hoàng ( như cái ảnh lấy ở WTT trong bài báo kia ) thì cũng phải chấp nhận , hoặc không muốn đưa mặt mình lên trang đó thì phải liên lạc nói người ta gỡ xuống thôi .

Nhà báo bây giờ một số anh chị phượt trên các website rồi viết bài đó ;)

Mà cvn xem thử sau khi cả tên phuot.com lên TT thì lượng truy cập có tăng hơn nhiều không ạ ;)

Dân phượt viết bài cho báo thì thường viết về những chuyến đi , hay kinh nghiệm đi của mình , chứ không viết kiểu '' lướt web '' như '' nhà báo '' viết cái bài kia trên TT đâu Cua .

Ủa AG, ý của em cua hông có mâu thuẫn gì với ý của AG hết mà :(

Ý em là bi giờ nhiều nhà báo salon lắm, dạo các site rồi viết như đúng rồi ý ạ. :D

Ủa AG, ý của em cua hông có mâu thuẫn gì với ý của AG hết mà :(

Ý em là bi giờ nhiều nhà báo salon lắm, dạo các site rồi viết như đúng rồi ý ạ. :D

Thế thì mình dở trình '' phượt mồm '' ra cho đám đó tha hồ copy Cua nhể =))

Cỡ như bài cuba của AG là làm được bi nhiêu kỳ luôn ý =))

Mà hình minh hoạ cũng ngon nữa. Em cua thích nhất ảnh đôi tình nhưn nắm tay nhau ở biển. Cái ảnh mà mặt hậu của đôi tình nhân quay màn hình máy tính ý :LL

Hôm qua vừa nhắc lão Tể Tướng vào coi, hổng biết đã coi hình đó chưa :p

Cua lướt 1 bài, đại diện gái phượt tỏ lòng hâm mộ AG đi Cua :D

Bọn kia viết về lũ cô đơn, mình lướt lại 1 bài về lũ tình nhưn giấu mặt đi Cua :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back