What's new

Phượt nghỉ dưỡng & chụp hình: SG - Phan Thiết (Bàu Cát & Suối Tiên) - 21-23/11/2014

Phượt nghỉ dưỡng & chụp hình: SG - Phan Thiết (Bàu Cát & Suối Tiên) - 21-23/11/2014

Dear all,

Dù đã qua hè từ rất lâu, nhưng biển vẫn còn sức hấp dẫn đối với 1 số đứa mộng mơ. Thế nên, những đứa mộng mơ này quyết định xách xe máy chạy từ SG xuống Phan Thiết. Đếm đi đếm lại thì vẫn thiếu 2 xế cứng (có xe), nên muốn mời thêm bạn nào chung sở thích và sắp xếp được thời gian thì cùng lang thang nhé.

*** Lộ trình dự kiến:

Đêm 21/11:
---- 18h00 : tập trung trước cổng trường ngoại thương ăn tối
---- 18h30 : xuất phát đi LAGI
---- 11h30 : nghỉ đêm tại LAGI, ai thích chương trình quẩy đêm tại đây thì uke

Ngày 22/11:
---- 05h00 : chụp bình minh, ăn sáng, tắm biển lagi
---- 08h30 : xuất phát đi Suối Tiên - Phan Thiết. Nghỉ ngơi, ngắm cảnh, ăn trưa tại đây.
---- 15h00 : xuất phát đi Bàu Trắng - Phan Thiết.
Dừng chân đóng đô tại đây nguyên đêm, tiết mục lửa trại + 'quảnh xà càng' tẹt ga trên bãi biển với hải sản nướng, ốc + chả ram dông

Ngày 23/11:
---- 06h00 : chụp bình minh, ăn sáng, tắm biển buổi sáng. Chơi trò chơi trượt cát or moto địa hình cát...
---- 11h00 : quẩy với mấy món lẩu nhẹ nhàng, nghỉ trưa.
---- 14h00 : thu dọn hành lý, trả phòng, xuất phát về lại xì phố. Kết thúc 2 ngày cuối tuần thư giãn và chụp choẹt

***Dự chi: 1tr/người (bao gồm xăng)

Xế nào quan tâm thì email về [email protected] để đăng ký trước 12/11/2014 nhé ;)

Thanks all

Re: Phượt nghỉ dưỡng & chụp hình: SG - Phan Thiết (Bàu Cát & Suối Tiên) - 21-23/11/20

Ủa, nhớ là bàu trắng đâu có bãi biển đâu ta ^^,

Re: Phượt nghỉ dưỡng & chụp hình: SG - Phan Thiết (Bàu Cát & Suối Tiên) - 21-23/11/20

từ Sài Gòn đi Lagi là bao nhiêu km vậy em? Vì a đi bằng xe tay ga nên cũng muốn hỏi cho kĩ :D.
Em thiếu xe hay thiếu tay lái hay thiếu cả 2

từ Sài Gòn đi Lagi là bao nhiêu km vậy em? Vì a đi bằng xe tay ga nên cũng muốn hỏi cho kĩ :D.
Em thiếu xe hay thiếu tay lái hay thiếu cả 2

157km nhé anh theo google map. Thiếu xế có xe

Sao mà trùng hợp thế, mình cũng đi Bàu Trắng tối nay, cũng từng học FTU^^, tiêc là bây giờ mới đọc đc topic này nên không đi chung đg.
Tối nay mình định 7h tối xuất phát, ngũ đêm ở Long Khánh hoặc Gia Ray, sáng Thứ 7 thì chạy thẳng ra Bàu Trắng, ở đó bao giờ chán rồi chay về SG theo cung đuong ven biển.
Hi vọng gặp nhóm của bạn ở Bàu Trắng nhé!~~

mình cũng đi lagi tối mai, nhưng mình đi hai xe rùi..có thể gặp nahu ơ lagi hen

Còn tuyển xế không vậy chủ thớt ơi ới ờ :D

Mình định sáng chủ nhật từ SG ra Phan Thiết. Có bạn nào còn ở lại đó chơi đến t2 ko nhỉ?

Trời ơi, bay giờ mới thấy, muộn mất rồi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back