What's new

Phượt tròn 2 tuổi

Việt Du hay Phượt cũng đều là một mái nhà, một sân chơi lớn và cực kỳ bổ ích của tất cả mọi người.
HAPPY BIRTHDAY, NHÀ CHUNG CỦA CHÚNG TA!
:bd:bd:bd:bd:bd​

CHÚC MỪNG SINH NHẬT PHUOT.COM
Chúc các bác, các anh, các chị và các em sức khỏa dồi dào để phượt nhiều phượt, phượt nữa, phượt mãi....

Hay nhỉ, tuột x nó một ngày rồi mà chả thấy động tĩnh gì nhỉ.
Sáng nay ngồi mốc ra với anh rầm mà cũng chả nhắc gì đến cái ngày của nợ này nữa.

Dù đến sau, nhưng tôi vẫn thấy cảm giác xúc động đến lạ.
Chúc mừng sinh nhật VIETDU. Chúc BQT cùng toàn thể anh, chị, em thêm tuổi mới với nhiều niềm vui và thành công mới.

Nhanh nhỉ, vậy là cũng sinh nhật lần 2 rồi! Mừng cả nhà! (mừng luôn bài diễn văn chào mừng của bác Dudi!!!)
Các lãnh đạo có kế hoạch party gì chưa?
Năm nay SG thì sao ạ? hehe

Sinh nhật mà mỗi bài diễn văn thế này thôi sao bác? Đề nghị có hậu diễn văn nhé (ai lại không tư vấn truyền thông cho bác Du di thế nhi)!!!!

he, phượt ta 2 tuổi, đang ở cái tuổi bi bô ngộ nghĩnh nhất đấy nhỉ ? Chúc phuot.com nhà mình năm mới, tuổi mới hay ăn chóng nhớn nha! (thế mà không giật cái TÍT to đùng để đập mắt anh em cho đúng ngày, hic)

Nhanh nhỉ, vậy là cũng sinh nhật lần 2 rồi! Mừng cả nhà! (mừng luôn bài diễn văn chào mừng của bác Dudi!!!)
Các lãnh đạo có kế hoạch party gì chưa?
Năm nay SG thì sao ạ? hehe

Anh đừng lo, các Phượt ở SG dạo này quân số tăng lên đáng kể, hi vọng mọi người góp 1 tay để làm 1 chương trình hoành tráng như các bạn ở Hà Nội. Phải hơn chứ nhỉ =))=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back