What's new

[QC] Quẩy hết mình với mùa lễ hội cuối năm nào anh em!

Status
Not open for further replies.
Chắc do cd của Heniken ngoài Hà Nội ko còn chỗ nào nên anh ý phải leo lên cây mà quẫy

Sự kiện Ken ở Hồ Thiền Quang hôm bữa là đông ngoài dự kiến á bác. Nhất là màn bắn pháo hoa rực trời dưới thì rừng người, nói chung là quá đã

2011 đây bác nào còn nhớ không ?

Sự kiện Ken ở Hồ Thiền Quang hôm bữa là đông ngoài dự kiến á bác. Nhất là màn bắn pháo hoa rực trời dưới thì rừng người, nói chung là quá đã

Ken tổ chức thì chỉ có đông thôi, Ken cũng có dự tính hết rồi mà, nên tìm nơi nào có thể chứa gấp 1.2 lần mà không bị bể. Mà em phải công nhận show của Ken lúc nào cũng đông như kiến.

Bạn này kiếm ra hình độc thật, anh này sắp lổi tiếng rồi.

mình xem hình chỉ thắc mắc làm sao anh ta có thể leo lên được trên đấy nhỉ, rồi khi xuống thì thế nào :shrug: sức hút của Heineken đúng là kinh khủng thật (beer)

Có dân sài gòn mình ra ké nữa nên mới đông vậy đó các bác..sg năm nay mất vui rồi.

Hình như giới trẻ Hà Nội tập trung hết về hồ Thiền Quang để xõa cùng với ken!! =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back