What's new

[Chia sẻ] Quần đùi phượt Thác Mai - Hướng đi từ Đức Linh - Bình Thuận

1-9 nhằm ngày CN, 3 thằng không bít làm gì liền đi về nhà 1 người trong nhóm ở Đức Linh- Bình Thuận chơi.
Được bít ở đây có Thác Mai ngăn cách giữa Bình Thuận và Đồng Nai, ngay lập tức 3 người 2 xe, bay đến Thác Mai ngay và lun.

Một số hình ảnh về chuyến đi, chủ yếu là tự sướng các bác à

Last edited:
Mình cũng đã có dịp về nhà một người bạn ở Mê Pu Đức Linh chơi 4 ngày, tốp 6 người đi Thác Mai nhưng đi từ hướng QL20 chạy vào, chạy khoảng chục km đường nhựa rồi phan hơn chục km đường đá xanh băng rừng vào ngắm ngía rồi dầm mưa quay ra không khám phá được gì nhiều. Tốp mấy bác đi vui nhỉ, băng rừng bằng đường mòn như vậy cảm giác sướng hơn nhiều, có thể chia sẽ đi từ hướng nào không?

Mình cũng đã có dịp về nhà một người bạn ở Mê Pu Đức Linh chơi 4 ngày, tốp 6 người đi Thác Mai nhưng đi từ hướng QL20 chạy vào, chạy khoảng chục km đường nhựa rồi phan hơn chục km đường đá xanh băng rừng vào ngắm ngía rồi dầm mưa quay ra không khám phá được gì nhiều. Tốp mấy bác đi vui nhỉ, băng rừng bằng đường mòn như vậy cảm giác sướng hơn nhiều, có thể chia sẽ đi từ hướng nào không?

Đường này đi theo đường đi rẩy của người Thượng đó bạn, mình ko bít chỉ đưởng như thế nào nữa :p
Nhưng đi đường này xe phải hơi trâu tí nhá, đi tới gần thác thì phải đi bộ 1 khoảng đấy

thác nhìn không đẹp lắm mà cảnh trên đường đi thì thấy đúng là đẹp thật :D

Nước to quá nên thác không được đẹp lắm :p
Cung đường này đi đẹp lắm mấy bác à, có nhìu cảnh để chụp hình lắm á, tai trời sắp mưa nên mình phải về sớm chứ mà đi nữa là nhìu cảnh đẹp và hoang sơ lắm á :D

Thác Mai mình đi câu từ nhỏ đến giờ, nếu muốn đi liên lạc với mình, đường đi cũng tương đối đơn giản.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back