What's new

Quần lót và tất dùng 1 lần

hettien

Phượt thủ
các bác ơi cho em hỏi chỗ mua quần lót và tất dùng 1 lần với ạ, em lười :), và chắc cũng có nhiều bác lười giống em. sáng thứ 2 em đi 1 vòng Đông Bắc rồi, bác nào biết thì giúp em GẤP ạ.
đa tạ các bác.

Re: quần lót và tất dùng 1 lần

Quần lót giấy loại dùng 1 lần travel-mate các siêu thị như citimart, fivimart đều có bán, 12k/túi có 5 quần. Còn tất dùng 1 lần thì mua vỉa hè loại 12k/3 đôi thì tha hồ mà đi, mỗi tội lởm :D

Nói thế thôi chứ thường đi dài ngày hoặc đi ra nước ngoài tớ mới mua travel-mate, đi ngắn ngày mua làm gì. Còn tất mà chơi tất đểu toàn ni lông thì bí chân khó chịu nên chả dại.

Last edited:

BigC và Vincom đều có hàng này, hình như nó dạng giấy dai và mỏng. Sờ vào thì thấy là nếu ẩm một chút thì sẽ dính chặt vào người và mủn ra. Đợt đó mình cũng định mua để đi có việc nhưng khi tận tay sờ nó thì đã bỏ ý định mua.

Chịu khó ra suối giặt tý cụ ạ, cái gì dùng 1 lần cũng không thể sứong được.

cảm ơn các bác.
đúng là nếu bằng giấy thì nguy hiểm quá, nhỡ đang "cọ xát thực tế" mà nó... toạc thì nguy to. em đã ra siêu thị và mua được một lũ quần lót dùng 1 lần bằng vải. cảm nhận ban đầu là... mặc mà như thả rông, rất thoải mái. vụ tất thì để tối nay em nghiên cứu nốt xem sao. nói chung là em kinh cái vụ mang đi mang về mấy cái đồ này lắm rồi, mỗi lần mở cái túi nilon ra là vấn vương cả làng, giặt thì cũng không sao nhưng làm sao cho khô mới là khổ, chục ngày là 10 cái xilíp với 20 cái tất...
@aFang: có một số thứ sướng lắm nhưng chỉ dùng 1 lần bác ợ :D

ò thì mặc 1 lần thui - đừng thay =)) khi nào về đến nhà thì thay =)) đúng chất dùng 1 lần lun đấy bác :D

Loại dùng 1 lần hình như có 2 loại, 1 loại bằng giấy và 1 loại bằng vải mỏng. Mình hay mua loại bằng vải mỏng mặc dù nhiều khi không có size của đàn ông nhưng tốt chán. Bạn có thể mua ở bất cứ đâu coop mart, big c ....

Loại dùng 1 lần hình như có 2 loại, 1 loại bằng giấy và 1 loại bằng vải mỏng. Mình hay mua loại bằng vải mỏng mặc dù nhiều khi không có size của đàn ông nhưng tốt chán. Bạn có thể mua ở bất cứ đâu coop mart, big c ....

Thế ra DKQ mua đồ không phải dành cho đàn ông, mà là đồ cho phụ nữ à ????

các bác ơi cho em hỏi chỗ mua quần lót và tất dùng 1 lần với ạ, em lười :), và chắc cũng có nhiều bác lười giống em. sáng thứ 2 em đi 1 vòng Đông Bắc rồi, bác nào biết thì giúp em GẤP ạ.
đa tạ các bác.

Bác dùng toàn hàng hiệu hay sao nhỉ?
Mang mấy đồ cũ đi rùi một đi không trở lại.
Về HN mua đồ mới dùng suy nghĩ nhiều để mà làm gì cho nặng đầu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,114
Latest member
vaota88
Back