What's new

Quần túi hộp

Chỗ gốc cây này bán giày dép là chính, hoặc mấy cái bảo vệ khớp. Mấy lần trước ghé qua không có quần áo loại này. Nghe đồn đoạn ngã tư Lương Văn Can, Hàng Bồ có nhưng chưa qua xem được.

Hix, em ra mua cái quần túi hộp, nó chém em 300k. Vào Tháp HN thấy cái giống chất liệu nhưng may hơi khác, giá 480k?? điên hết.

Lê Duẩn, 120k em vừa nhặt hôm qua :D

Ới chời, sao lại lòi ra cái pót trên thế, ai xoá giùm em cái!

hôm qua , em mới qua LeDuan , hỏi 1 con quần hộp rằn ri rất đẹp và chuẩn ( loại có dây ở gấu quần , túi hậu hộp hơi vát ) , hét ....400k ,hỏi đến 1 con áo US Marine giá 200k ...... tắt điện đi ra bật điện xe máy lun ( vì cũng ngần ngừ xem nó cỏ hỏi han gì không nhưng có lẽ thằng bán hàng sáng ra chăn được khá gà rồi nên dek cần bán nữa nên dek thèm nói gì he.he..... ) .Quần của Blue Ex mặc rất ok , nhưng quần lửng rằn ri ghét cái là hình như toàn dành cho nữ .... hôm nọ bận nhờ thằng em ra đó xách cho 2 con 1 con màu sa mạc , 1 con màu woodland camo size 30 mà về mặc vẫn chật , lốp bó căng hic......hic......( trong khi đó quần hộp rằn ri dài em mặc size 29 - định bụng mua cái quần ngắn size 30 để ......tụt cho nó nhanh )

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,468
190,101
Latest member
dabongxoilac365tv
Back