[Đã đi] Quảng Ninh Hà Nội tìm bạn đi hàn tháng 4/2018

quangninhgsm

Phượt thủ
mình là boy ở Quảng ninh 32t dự định tháng 4 /2018 đi hàn 1 chuyến ko biết có bạn nào khu vực HN có đi cùng tháng 4 đó ko cho mình tham gia với
Hoặc lập nhóm để tham gia ( vì visa xin ở bắc khó hơn ở SG lên xác định xin là phải đậu visa) đỡ mất công đi lại rất nhất thời gian
vậy rất mong muốn dc tham gia với các bạn nào có ý đi hàn
thân ái chào Quyết thắng

Last edited:

hailohn

Phượt thủ
Đặt gạch nhé

mình là boy ở Quảng ninh 32t dự định tháng 4 /2018 đi hàn 1 chuyến ko biết có bạn nào khu vực HN có đi cùng tháng 4 đó ko cho mình tham gia với
Hoặc lập nhóm để tham gia ( vì visa xin ở bắc khó hơn ở SG lên xác định làm là phải đỗ) đỡ mất công
vậy rất mong muốn dc tham gia với các bạn nào có ý đi hàn
thân ái chào Quyết thắng

shareaccth

Phượt thủ
Mình cũng muốn đi Hàn đầu tháng 4. Bạn có ai đi cùng nữa không? Mình muốn đi cùng group từ 6-10 người là phù hợp nhất. Bên mình có 2 người. Nếu đi cùng thì gặp nhau ở sân bay ICN, Seoul.

trailangrapho

Phượt thủ
Nhà mình gồm 2 VC và 1 bé 1.5 tuổi đi tối 28/4 HN -Seoul, về 2/5/18 Busan - HN, đi mua sắm, ăn uống và chơi vừa phải có ai cùng ý tưởng gặp nhau đi cùng cho vui ạ.

shareaccth

Phượt thủ
Nhà mình gồm 2 VC và 1 bé 1.5 tuổi đi tối 28/4 HN -Seoul, về 2/5/18 Busan - HN, đi mua sắm, ăn uống và chơi vừa phải có ai cùng ý tưởng gặp nhau đi cùng cho vui ạ.
Bạn có kinh nghiệm đi Hàn ko? Mình có thể cùng đi, nhưng mình chưa đi Hàn lần nào.

trailangrapho

Phượt thủ
Mình đi Hàn 1 lần năm 2013 nhưng lần đó là đi tour và chỉ Seoul và Jeju năm nay dự định qua Busan 1 đêm. 2 vợ chồng cũng đi 4 nước tự túc rồi nên mình không ngại lắm.

shareaccth

Phượt thủ
Mình đi Hàn 1 lần năm 2013 nhưng lần đó là đi tour và chỉ Seoul và Jeju năm nay dự định qua Busan 1 đêm. 2 vợ chồng cũng đi 4 nước tự túc rồi nên mình không ngại lắm.
Hình như vợ chồng bạn dự định đi Hàn cuối tháng 4 đầu tháng 5 phải không nhỉ? Bạn chốt lịch luôn chưa? Nếu cuối tháng 4, mình sẽ phải coi lại lịch của mình!

Last edited:

quangninhgsm

Phượt thủ
Mình cũng muốn đi Hàn đầu tháng 4. Bạn có ai đi cùng nữa không? Mình muốn đi cùng group từ 6-10 người là phù hợp nhất. Bên mình có 2 người. Nếu đi cùng thì gặp nhau ở sân bay ICN, Seoul.
đầu tháng 1 mới xin visa cụ đi vào ngày nào ạ