What's new

Răng và Râu - Dark side of the Moon!

SonTT

Lão Ngoan đồng
Ngày xửa ngày xưa, cách đây chưa lâu ở một vương quốc nọ, cách chúng ta không xa... Có một bộ lạc Chim Cánh cụt...

Em lại cứ đặt gạch đã, còn vụ này phải tự em lo chứ các bác không lo hộ được đâu:LL

Lâu em ko nghe, đọc cái Title Dark Side of the Moon của bác lại nhớ Pink Floyd, nhớ thứ âm nhạc của những thằng điên hix :D

Ngày xửa ngày xưa, cách đây chưa lâu ở một vương quốc nọ, cách chúng ta không xa... Có một bộ lạc Chim Cánh cụt...

Em lại cứ đặt gạch đã, còn vụ này phải tự em lo chứ các bác không lo hộ được đâu:LL
Cậu không cho tớ vào tung hứng à? Hay để tớ viết hộ cậu phần phi lộ, cậu viết nốt phần hậu kỳ và mạt vận nhé, OK?

Cậu không cho tớ vào tung hứng à? Hay để tớ viết hộ cậu phần phi lộ, cậu viết nốt phần hậu kỳ và mạt vận nhé, OK?

Cậu có thể viết chứ, những cái chung chung ấy... kết cấu cũng được, còn chi tiết phải để tớ ò í e... mới vui.

Nhỉ.:LL

đây có gọi là chim cánh cụt ko các bác , cái lưng nó đẹp quá , e bắn trộm 1 phát...

Us and Them/All Men Died

Us and Them/All Men Died

Us, and them
And after all we're only ordinary men.
Me, and you.
God only knows it's noz what we would choose to do.
Forward he cried from the rear
and the front rank died.
And the general sat and the lines on the map
moved from side to side.
Black and blue
And who knows which is which and who is who.
Up and down.
But in the end it's only round and round.
Haven't you heard it's a battle of words
The poster bearer cried.
Listen son, said the man with the gun
There's room for you inside.

"I mean, they're not gunna kill ya, so if you give 'em a quick short,
sharp, shock, they won't do it again. Dig it? I mean he get off
lightly, 'cos I would've given him a thrashing - I only hit him once!
It was only a difference of opinion, but really...I mean good manners
don't cost nothing do they, eh?"

Down and out
It can't be helped but there's a lot of it about.
With, without.
And who'll deny it's what the fighting's all about?
Out of the way, it's a busy day
I've got things on my mind.
For the want of the price of tea and a slice
The old man died.

Á bác Són cũng nghe nhạc Binh à? Em khoái bọn này lướm: Mother do U think they try 2 break may balls...hè hè anh Eskimot nghe đâu giờ chuyển sang nghe Đan Trường? :)) níu kéo chút thanh tân chăng?

He Kar, gặp lại cậu vui quá.

Hồi trước định post cái này sang kia, nhưng sau thấy... thôi, không nên vác đàn đi gảy lung tung nữa....

... We don't need no education
We dont need no thought control...

!!!

Á bác Són cũng nghe nhạc Binh à? Em khoái bọn này lướm: Mother do U think they try 2 break may balls...hè hè anh Eskimot nghe đâu giờ chuyển sang nghe Đan Trường? :)) níu kéo chút thanh tân chăng?

Mother should I trust you guys :D

Em vẫn thích những thứ nhạc na ná vậy, nhưng lâu nay thấy cứ nghe cái thứ âm nhạc này thì tâm thần phân liệt chả mấy lúc :LL Nên em đang kiếm mấy thứ tươi sáng hơn để nghe nhưng dứt khoát không phải mấy thằng tên Trường :T :D

@SonTT: trên xe em nếu có CD thì tất cả đều là Pink hết đấy bác ợ
@Eskimot: Nhà GT với Tròn có đĩa BuddaSounds II có mấy bài hay lắm đấy (có bài Shine on thì phải, nghe thiền kinh!)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back