What's new

Rất mong có bạn tại Đà Lạt từ 23/3 - 30/3 để đồng hành.

Mình độc hành bằng xe máy từ SG lên Đà Lạt một mình hai ngày trước, giờ mới cảm giác một mình thật thiếu thốn, cái cảm giác hoang dã giữa vùng núi đồi này củng ko được nếm thì thật là tiếc, muốn ngủ giữa trời đất một đêm đốt lữa uống rượu ngắm trăng...Chờ tin các bạn!
Lê sơn Tùng
0989280108

Chào bạn,
Tin hiệu cấp cứu S.O.S đi bạn (giỡn chút nhe!).
Mình cũng từng đến Đalat một mình nên hiểu được những gì bạn đã trãi qua. Chúc bạn mau thích nghi với hoàn cảnh.
Đi mua hàng làm quen với các bác, các cô phụ họ bán hàng, tán dóc cũng có nhiều niềm vui.
Viếng thăm các thiền viện, các ngôi chùa, nói chuyện với các chú tiểu nhà sư còn được ăn cơm chùa nữa đấy!
Nếu bạn không tìm được những người bạn hãy làm theo cách trên.
Chúc bạn vui khỏe nơi thành phố ngàn hoa.

Chào bạn,
Hôm nay cuộc hành trình của bạn sao rồi? Sao không thấy chia sẻ để cả nhà cùng biết!
Chúc bạn khám phá nhiều điều mới lạ trong chuyến đi này.

Cám ơn bạn lecrayon_71, những ngày lang thang hết chổ này đến chổ nọ, những địa điểm tham quan rồi củng làm mình nhanh chán, thế là bám theo chân chú MPK nhậu trong 2 ngày, rồi vô tình gặp một cô bé rất rất dễ thương ở cafe Cung Tơ Chiều :)LL) làm bạn, nếu tớ ở lại thì tớ yêu cô ấy mất =)) thành ra sáng nay sẻ về Bình Dương trong 2 ngày, sau đó về lại SG. Sẻ nhớ ĐL lắm đây,:)

Chào bạn,
Đến Bình Dương đã trở thành người đẹp Bình Dương? Hihi...
Nếu có thể bạn post hình ảnh những nơi bạn đến để mọi người cùng ngắm!
Chúc bạn vui...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back