[Chưa chốt đoàn] RỦ RÊ CORON XANH NGÁT NƠI XỨ PHIL 9 NGÀY NHƯNG CHỈ OFF 3 NGÀY

tinyfairy

Phượt thủ
Dẫu biết Tết nhất dí tới nơi, nhà bao việc nhưng do vẫn chưa tìm đủ đồng bọn nên mình lại ngoi lên đây ạ

Năm nay thấy mình có tận 4 ngày T7 CN và 2 ngày 30/4, 1/5 ...Vậy nên quyết định làm 1 chuyến đi đến CORON xinh đẹp cho thỏa nỗi lòng.

Vì hứng là đi, nên hiện mình chưa có plan cụ thể lắm 🤣, nhưng sơ bộ có thể theo plan như sau:

Ngày 1: SG - Manila - Puerto Princea - El Nido

Ngày 2: Tour A

Ngày 3: Tour C

Ngày 4: Di chuyển qua Coron

Ngày 5: Tour A

Ngày 6: Tour B,bay Coron - Manila

.....

Ngày 8: Thăm thú Manila, .

Ngày 9: Manila - SG.

Do tổng chuyến đi 9 ngày, việc di chuyển khá nhiều và mất sức, nên mình tính để 1 ngày sơ cua back up để đi thêm Coron hoặc El Nido.

Team sẽ lên plan chi tiết hơn sau nè.

👉Time: 25/4 - 3/5 ( từ T7 đến CN)

💥 Hiện đã có 2 nữ 9x độc thân, ham vui, thích trải nghiệm văn hóa, ẩm thực , thích sống chậm để khám phá (vì bình thường SG đã quá nhanh rồi 🤣 ) nên mình cần tìm thêm 1-2 bạn nữ và 2-3 bạn nam không phân biệt bao nhiu múi 📷
=)))

Chỉ cần rảnh và cũng có ít nhất 1 điểm chung như tụi mình là được :">. Bonus thêm là có sức khỏe vì di chuyển khá là nhiều ạ 📷
=)))

🍁Điều cuối cùng: Chi phí dự trù tầm 16tr

Vì 1/2 chi phí là ở vé máy bay nên mong chốt team sớm để chúng ta có 1 chuyến trip để đời, vui, thoải mái và chi phí hợp lý nhất.

Xuất phát từ Sài Gòn ạ, đầu HN nếu các bạn muốn tham gia chắc hẹn nhau ở SG vì nếu hẹn ở Manila lệch nhau đến 4 tiếng mình thấy hơi bất tiện ạ ^^.

Hy vọng chúng mình có thể cùng cắn hạt dưa và chốt xong plan dịp Tết ạ :">

Mình ít lên 4rum, các bạn có thể mess giúp mình ở fb: / chik.babe or zalo : 079.211.7898

Attachments

Last edited:

Proudvn_08

Phượt tử
Up ......

Thời gian ok, team member ok, tài chính ok.........chỉ có vấn đề là địa điểm thôi.......nhưng cũng up phụ cho chủ thớt nè.☝

tinyfairy

Phượt thủ
Mình mới bổ sung plan sơ bộ ( trên tinh thần tham khảo )welcome các bạn ^o^

kairon

Phượt thủ
Vụ đóng phí ở sân bay thì hết rồi. giờ mua vé máy bay họ tính cả phí vô luôn nên bạn ra sân bay ko phải đóng thêm gì nữa.
Ngày 4 di chuyển qua coron bạn sẽ dư nửa ngày, có thể cân nhắc mua tour đi tham quan thị trấn và suối nước nóng.