What's new

Rủ rê đi Bụi Cambodia (7 - 14/11/2010)

Status
Not open for further replies.
Do đã lỡ kế hoạch đi Cam từ tết con Hổ, rồi lại hủy chuyến tháng 10 do tham lam muốn ở lại HN coi kỉ niệm 1000 năm Thăng Long, nên i em di dời chuyến đi Cam sang tháng 11, vé đã book, sếp cũng đã kí giấy cho nghỉ, mọi thứ cũng chuẩn bị đầy đủ nhưng mà còn có mỗi một mình i em từ HN đi nên thấy cũng hơi buồn,em lập topic này xem có bác nào hứng thú thì nhập đoàn đi cùng em cho vui.

Em xin được trình bày lịch trình và hoàn cảnh sơ bộ của em như sau
Từ HN vô SG, chơi 1 đêm ở SG, sáng hôm sau mới đi Cam. Em dự định đi 8 ngày 7 đêm, từ SG đi Cam qua cửa khẩu Mộc Bài, đến Phnomphenh rồi đi Siemriep luôn hoặc chạy thẳng SR, chơi ở SR khoảng 3 ngày rồi đi Sihanouk Ville, sau đó về Phnomphenh, còn thời gian thì sẽ lang thang ngắm nghía PP cho đỡ áy náy, ko thì sẽ về thẳng SG, có thể chơi bời ở SG thêm chút rồi bay ra HN, sáng hôm sau đi làm bình thường.
Hiện em mới có 1 mình và 1 ông anh ở SG, nhưng ông anh ko đi đc 7 ngày, chỉ định đi SR rồi về SG :( Các bác xem có join đc thì join cùng i em cho vui, lang thang 1 mình cũng hơi buồn (ít nhất là hok có ai chụp ảnh cho + buôn chuyện cho miêng đỡ bị kéo da non - hehe)

Lịch đi của i em: Tối 6/11: có mặt ở SG, sáng 7/11 đi Cam, tối 14/11 có mặt ở SG và bay ra HN chuyến bay đêm.

Hoan nghênh các bác !

@chủ thớt: thật là rất tiếc khi công việc ngập đầu, không thể tham dự được chuyến đi lần này rồi , hi vọng được tái ngộ vào một dịp khác. Mong mọi người thông cảm nhé :D.

Hi hi,
Nhóm Hà Nội có ai đặt khách sạn tối 6/11 tại SG k cho mình thông tin với. Thank mấy bạn!

Hi hi,
Nhóm Hà Nội có ai đặt khách sạn tối 6/11 tại SG k cho mình thông tin với. Thank mấy bạn!
Cảm ơn bạn nhiều !
Đội Hà Nội đã đi mua lều bạt để ngủ ngoài vườn hoa rồi :D

Hi hi,

Anh Vua Núi toàn ngủ núi với vườn hoa thôi (theo đúng phương châm, núi thì phải có cây). Bạn theo anh Núi cũng được, không thì theo tớ với mèo book khách sạn Trường Thắng ở Nguyễn Cư Trinh. Ở tập trung một chỗ cho tiện. Có gì hôm sau off bàn tiếp nhé.

@chủ thớt: thật là rất tiếc khi công việc ngập đầu, không thể tham dự được chuyến đi lần này rồi , hi vọng được tái ngộ vào một dịp khác. Mong mọi người thông cảm nhé :D.

Bạn nì có phải là bạn mà hôm trước off cả nhà ko có số liên lạc để gọi không?

Chính xác đó Vobeftu ah. Thế là đoàn mình từ Hn vẫn là những mem đi ọp hôm trước nhá.

Ah, Bạn Tramcot ơi, bạn đăng ký cho em gái bạn đi từ HN ah, thế thì em ấy chủ động liên lạc để ọp ẹp HN cho biết mặt nhau.

Trước khi đi, ngày 2 hoặc 4/11 sẽ ọp nhá. (Sorry các mem HN, ngày 3/11 như buổi ọp hôm trước dự kiến, Judy quên mất là phải take a role trong chương trình từ thiện hàng tháng của 1 nhà hàng bên tập đoàn của Judy - Spam Cham night - nhanh nhất cũng 8h30pm mới xong, do vậy chuyển qua ngày 2 hay 4/11 nhá. :D ) Tks!

@ anh Núi: Em đt cho bạn bán giầy mãi mới có đc thông tin là còn mỗi đôi màu vàng, giá là 700k ++ gì đó. Híc! em tiếc hùi hụi, vì màu vàng đó thì ... cứ gọi là nổi bần bật.

Mình ở Huế nên ko ọp ẹp chi được hết, lúc nào đặt phòng bạn báo giúp mình với nghe. Cảm ơn bạn.

sao các bạn không đi vào khoảng 19 đến 22/11? vì khi đó bên cam có lễ hội nước lớn lắm?

Judy ơi, xem chốt lịch off đi thôi chứ nhỉ? Với lại Judy gửi mail cho mọi người một số thông tin về Cam mà hôm trước tập hợp được ý, đọc qua cho nó gọi là có nghiên cứu, hihi, chứ tớ đọc trên mạng thấy lan man quá, chả biết tóm vào đâu. (bên lề chút: thấy đồn ở PNP có cái chợ đồ cũ của Nhật có rất nhiều hàng độc, ko biết có thời gian lượn qua ko nhỉ? Haizz, mình được cái nhớ toàn địa điểm shopping)

Nhắn nhủ các đồng chí khác: tớ bay vào SG lúc 17h10 ngày 6/11, bác nào bay tầm đó thì alo mình đi chung taxi, vừa vui vừa chia tiền. hí hí.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back