What's new

Rủ rê lang thang 29/8 - 2/9

Status
Not open for further replies.
Em và đứa bạn muốn đi Cam hoặc mấy tỉnh ĐBSCL từ 29/8 - 2/9 này. Bác nào đi cùng bọn em không? Cam hay ĐBSCL cũng ok. Đi bằng gì cũng ko quan trọng lắm, bọn em dễ tính... kiểu như giờ chỉ cần được đi thôi ý :(

Bác nào có lịch trình trong tầm thời gian này thì bẩu bọn em với. Già rồi nhưng hiểu biết về phượt non kém lắm ạ. Hụ hụ...

Em và đứa bạn muốn đi Cam hoặc mấy tỉnh ĐBSCL từ 29/8 - 2/9 này. Bác nào đi cùng bọn em không? Cam hay ĐBSCL cũng ok. Đi bằng gì cũng ko quan trọng lắm, bọn em dễ tính... kiểu như giờ chỉ cần được đi thôi ý :(

Bác nào có lịch trình trong tầm thời gian này thì bẩu bọn em với sen ho tay. Già rồi nhưng hiểu biết về phượt non kém lắm ạ. Hụ hụ...

Bạn đã có kế hoạch cụ thể gì chưa? Cho tớ biết thêm về kế hoạch của bạn nhé, nếu phù hợp thì mình cùng đi (NT)

Địa chỉ của tớ là [email protected] :)

Last edited by a moderator:
Tớ xuất phát từ SG chi phí dự kiến khoảng 300.000VND - 400.000đ/ngày/người :)

Hai đứa tớ xuất phát từ Hà Nội, nhưng mà có thể vào TPHCM và đi cùng nếu xếp lịch đi cùng nhau được. Phải thú thực là bọn tớ chưa có ý tưởng đi đâu hết. Đi Cam thì dễ hơn vì 2 đứa tớ đều có bạn bên đó, còn đi DBSCL cũng thích lắm, chưa biết mấy nhưng có thể tìm hiểu thêm. Bạn Alias có kế hoạch thế nào? Muốn email cho bạn mà bạn yahoo hôm nay trục trặc. Mai tớ email nhá (wait)

@alias.noodles: Anh nhận được số phone của em qua tin nhắn chưa, cho em xin số của anh và mọi người trên thread này nhé. Em đăng ký 1 vé

Số phone của em là 0908 sáu bốn không hai, và hai con số năm nữa
Mong gom đủ chiến hữu để Phượt chung cho vui :)

Mình đi 2 người , 1 xe gắn máy, dự định đi các con đường nhỏ ven biển...tính là đi 9 cửa sông ĐBSCL ... Thời gian đi từ sáng 30/8 - 2/9
ai đi chung thì PM nhé

cho mình đăng kí một xuất dập dòm nhé mình tên văn ở hà nội nickyahoo:chottimlai2002

Last edited:
@boibun: 28/08 tụi mình khởi hành tour DBSCL: HCM-Long An - Tien Giang - Ben Tre - Vinh Long - Can Tho - Soc Trang - Bac Lieu - An Giang - Kien Giang - (Phu Quoc) -> HCM, bạn có thể cho mình xin số, hẹn gặp ở 1 điểm nào đó rồi tham gia chung?!

các bác nếu có ghé qua Cần Thơ thì liên lạc em với nhé, em ra chào hỏi :) Như 093.411.9705

Em cũng dự tính làm chuyến chạy lũ vùng tứ giác Long Xuyên, vẫn chưa xác định ngày (nhưng chắc chắn phải trong tháng 9), nên không quăng gạch lung tung trong topic được.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,481
190,101
Latest member
Tantrinhminh
Back