What's new

SA PA - Thành phố trong mây

Cảm ơn tất cả các bác.
@denui007: Đứng trước cảnh đẹp thì bác chụp máy P&S cũng đẹp. Chỉ có điều phải chịu khó mò mẫm, lặn lội ra nơi có cảnh đẹp thôi. He, he. Các bức ảnh mình vẫn để nguyên Exif đấy bác ạ.

Một vài hình ảnh Sa Pa hồi đầu năm 2010, vừa có nắng, vừa có gió, lại có cả cái " đó " , mờ - ây ý mà.

SP 50

attachment.php

SP 51

attachment.php

SP 52

attachment.php

Cám ơn bác vì ảnh quá đẹp!!! Ko biết diễn tả cảm xúc thế nào nữa. Em lên Sapa nhiều lần rồi , nhưng chưa chụp đc bức nào ra hồn. Xem ảnh bác xong lại thèm đi Sapa luôn.:)

pic thứ 8 từ trên xuống ấn tượng quá! Màu sương xám trùm lấy toàn bộ nhà thờ và cả người đàn ông. Những chiếc mũ mang nét rất Sa pa thổi lại hồn vào, để bức ảnh không thể lẫn là ở một nơi khác dc. Đẹp thật!

Đẹp quá người ơi! sắp tới mình cũng đi SAPA mà chẳng biết lúc đó còn mây ko nữa,thấy bộ sưu tập hình của bạn mà ghiền

Tấm này hình như chụp năm kia đúng không anh?
Đi Sapa với anh chị 2 năm không gặp mây luồn, năm nay không đi cùng được thì lại bị ông anh rắc hạt tiêu vào mũi thế này đây.

Thực sự là không biết diễn tả như thế nào. Sao mà lại đẹp đến thế. Ôi, ước có một lần được chính mình chụp những hình ảnh đẹp như thế này. Đẹp vô cùng tổ quốc ta ơi :x

Bài
1

Thực sự là không biết cảm ơn haibara thế nào. Lần đầu tiên vào Phuot.com, là bạn tìm đến Sa Pa.
Cảm động lắm lắm. Thank you very much.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,191
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back