What's new

Sài Gòn ai cũng có hòn!!! Thông tin và Danh sách Trang 1

Status
Not open for further replies.
OK Vậy chiều nay off ha.

Trước khi off nhờ acc chuẩn bị:

+ khăn rằn để gửi về Hà Nội và bất cứ cái gì gửi về HN

+ LinhEvil sẽ mang dấu Movadoxx đi để đưa SG 1 và gửi HN 1

+ Linh và acc sẽ thống kê lại số tiền đã thu và số tiền tài trợ. chiều nay mình sẽ giao lại toàn bộ tiền thu đc cho ban tổ chấy ha. Ngoài acc sẽ cần thêm 1 bạn cùng giúp ban tổ chấy chi tiêu, bạn nữ càng tốt.

Các bạn nào muốn đi mà còn e dè hay chưa đóng tiền thì cứ đến off đóng tiền đi cùng cho vui nha... deadline là hông có deadline nào hết... Càng đông càng vui, miễn là nộp tiền để ban tổ chấy có thời gian đặt đồ ăn bên Đảo Ó thôi.

See u

Hi bác Big,
Đồng Trường ở đây em nói là Đảo Đồng Trường (bên nuôi heo đấy) chứ ko phải ở đất liền.
Câu cá khó lém, nước đục ngàu, lên cao rồi bác ạ. Để em câu cho vui thôi.
Thân

Hình này chụp 3 tuần trước ở Trị An, bác sami nhìn xem ai có quen ko ;) Em sure là mật độ lăng Trị An khá dày, vấn đề là nhanh tay bằng bọn nó hay không thôi... :Dam

Bạn biết Bệnh viện Da Liễu không :)) ? hỏi người ta đến đó, và chạy theo con đường Nguyễn Thông tới ngã 4 : Nguyễn Thông và Ngô thời Nhiệm thì nó nằm ngay chổ đó .

Ban tichuot này hường dẫn dễ hiểu ghê, dưng mà phải hỏi đường đúng trình tự thế mới ra nhé :help

Hình này chụp 3 tuần trước ở Trị An, bác sami nhìn xem ai có quen ko ;) Em sure là mật độ lăng Trị An khá dày, vấn đề là nhanh tay bằng bọn nó hay không thôi... :Dam

Thằng Nghĩa chứ ai? Bọn mày câu khu nào thế. Nhìn thật là thèm đó nha.
Thân

Ui, cẩn thận bạn Acc lại vào nhắc : "...cái này nên PM riêng..." đấy bác ơi :D:LL

Thấy em nó có nhắc, nhưng mà nỡ mang tâm sự rồi thì biết làm sao. Cám ơn bác đã nhắc nhở, để lần sau trước khi hư sẽ hỏi. Hệch hệch

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back