What's new

Sài Gòn - thác Giang Điền 29-30/3/2014.

Thời gian: sáng 29 chiều 30/3.
Địa điểm: Sài Gòn - Madagui - Sài Gòn.
Kinh phí dự trù: 500k/người.
Lead: 0989603279

Thức ăn: thịt heo, bạch tuộc, cánh gà ướp từ trước. Rau củ nấu canh vì trưa nắng nóng nên ăn khô quá các cô gái sẽ ko chịu nổi. Tối có thêm khoai lang, bắp và hột mít. (kaka)
Thức uống: nước suối, 2 thùng bia. Ai tài trợ bia thì báo mình trước.
Đồ dùng: lều, võng (đã chuẩn bị lều chứa 14 ng, 2 võng), cầu câu, diều, đàn, dầu gió, than đá (10 kí, mình mua), kem chống nắng chống muỗi. Vì có tiết mục tắm sông (nếu sông ko quá dơ) nên mình khuyến khích mang theo bikini.

Đã 2 thùng đá đựng nước đá và thịt ướp. Chén đũa dùng một lần, đồ gắp thịt đã chuẩn bị xong. Thiếu vỉ nướng.
Thức ăn phân bổ đầu người: mỗi ng 0,5 kí thịt heo, 1 kí cánh gà, 300g bạch tuộc cho mỗi bữa ăn. Chúng ta có 2 bữa chính và 2 bữa phụ.

Off trước chuyến đi: 19h (7h tối) thứ 5 ngày 27/3 off chốt danh sách đi Madagui nhá.
Địa điểm: cafe Đông Hồ (quận 10)
Đến thì gọi mình.

Thời gian xuất phát: 5h30 sáng ngày 29/03.
Địa điểm tập trung: Metro an phú Quận 2.
Điểm đến: madagui.

Mọi ng vui lòng cho số điện thoại, giới tính và vị trí ôm hay xế để mình sắp xếp xe và phân công vật dụng cần mang theo.

Lưu ý: Mục đích chuyến đi là ăn chơi nhảy múa, hâm nóng tình yêu cho các cặp đôi, giảm FA tăng cặp đôi nên mọi ng nên rủ bạn gái/trai đi cùng.

Last edited:
Hoan nghênh bạn tham gia. Bạn giới thiệu sơ nét về bản thân nhé.
Nhóm mình đc thành lập sau chuyến đi Tiền Giang, Bến Tre nên mình ko muốn ng đến sau cảm thấy lạc lỏng.
Bạn đi một mình hay đã có ôm rồi?

Mình nói là muốn thôi, ... chứ hôm đó mình bận rồi.
Trước đây mình cũng hay đi phượt, nhưng chỉ là độc hành.
Hi vọng sẽ có dịp tham gia cùng nhóm bạn.,
Chúc vui nhé^^

FA có được tham gia ko bạn.lều chung 14người rồi thì sao mà hâm nóng tình yêu được,người khác thấy sao :))..hihi.để xem tình hình rồi đăng ký sau.

Mình đặt gạch

Tên : Trường
Facebook : https://www.facebook.com/namkiem2011
lang bạt giữa q9 & q3
Số đt: 0909.64.65 không bốn

mình đi 2 nam , nếu dư ôm thì có thể chuyển thành 2 xế , còn kô cần thì là đi 1 cặp :)

Không biết nhóm tổ chức off trước lúc đi vào khi nào nhỉ :)

FA có được tham gia ko bạn.lều chung 14người rồi thì sao mà hâm nóng tình yêu được,người khác thấy sao :))..hihi.để xem tình hình rồi đăng ký sau.

Mục đích của chủ thớt thôi, còn ai thật sự muốn hâm nóng thì có thể tự mang theo lều riêng ! :)
Thích những chuyến ngắn ngày thế này ghê luôn, mà giờ thời gian còn đâu nữa! :(

Mục đích của chủ thớt thôi, còn ai thật sự muốn hâm nóng thì có thể tự mang theo lều riêng ! :)
Thích những chuyến ngắn ngày thế này ghê luôn, mà giờ thời gian còn đâu nữa! :(
Một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai, quẩy luôn đi chứ :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back